(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

Nghe nói năm nay thưởng chẳng nhiều.

Động viên là chính có bao nhiêu.

Tiền tiêu hơi ít xin cố gắng.

Lẻ ba (2003) chiến thắng hẳn sẽ nhiều.

Bác Mr Bank đã chốt được ai được thưởng tín dụng chưa ạ. Nếu không có ai được thưởng thì bác chia thưởng cho mọi người tham gia comment box này đi ạ! ^=^

Sacombank, thưởng tết: số tháng làm việc thực tế X 100K, lương tháng 13 đã lãnh Tết Dương Lịch

ACB, thưởng tết: lương tháng 13, <6 tháng: 2tr +500K (công đoàng), >6 tháng: 8 triệu +500K(công đoàn)

đúng là năm lạm phát =))
sáng giờ, toàn được mừng tuổi đồng nhỏ nhất là 50k =))

ôi tiền, cầm mà cảm giác như đang cầm giấy :D
chả có cảm xúc gì, chỉ tới khi nào đi mua đồ thì mới nhận ra tác dụng của nó
còn khi để trong túi thì cũng chả khác gì tờ giấy lộn :D

Về nhà hội bạn xúm xít vào hỏi năm nai BIDV thưởng mấy chục củ, cười méo mó, ừ, thưởng cho hẳn mấy chục củ ........... khoai lang.

Về nhà hội bạn xúm xít vào hỏi năm nai BIDV thưởng mấy chục củ, cười méo mó, ừ, thưởng cho hẳn mấy chục củ ........... khoai lang.

hề hề, nhà mình khoai lang cũng đầy gầm giường, làm Ocean như mình mà cũng bị hỏi được thưởng "mấy chục củ"...cười méo...:( đúng là có tiếng mà chẳng có miếng :))

thông tin sao nhiều ý kiến quá! ko đúng chắc chắn cho lắm, như ACB đó, người này thì nói thưởng thế này, người kia lại nói khác,...

Bà chị mình làm VDB, năm nay kêu bèo bọt mà thưởng và chia quỹ lương còn lại cũng được hơn hai chục củ, CP như mình bèo bọt được 3tr ko đủ tiền mừng tuổi. hic :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên