(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

Mình nghe nói các NH nước ngoài k có thưởng tết âm lịch mà!
Đấy là bạn "nghe nói";)). Còn thực tế cần những bạn làm tại các NH đó cung cấp thông tin. Vì các NH đó mở CN/VP đại diện ở VN, có chế độ nghỉ tết âm lịch thì k có lý do gì k có thưởng tết âm (mình nghĩ vậy):D

Ngân hàng nước ngoài ko thưởng âm thì phải. Bạn mình bên Tokyo chỉ đc tết dương thôi.

Nam A Bank : lương tháng 13 cho toàn hệ thống được chi trước Tết dương lịch, thưởng Tết âm lịch tuỳ vào xếp loại nhân viên : cao nhất 1 tháng lương bình quân, thấp nhất là không có gì + công đoàn cho 500k phiếu mua hàng Coopmart/Big C cho toàn thể CBNV.

Thông tin chính thức từ MSB:
- A1: 1.5 tháng, A2: 1 tháng, A3: 0.7 tháng, A4,5: 0 :(
- Chi thêm khoản Tết là 1tr (trên 6 tháng)/ 500k (dưới 6 tháng)/200k (thử việc) + 200k chúc tết đầu năm

Bổ sung thêm thông tin đây: số tiền thực nhận = số tiền thưởng theo thông báo- số tiền đã nhận 6 tháng đầu năm. Như vậy mức trên là mức chi trên sổ sách giấy tờ thôi nhá

Bổ sung thêm thông tin đây: số tiền thực nhận = số tiền thưởng theo thông báo- số tiền đã nhận 6 tháng đầu năm. Như vậy mức trên là mức chi trên sổ sách giấy tờ thôi nhá
Các nhân viên Back 6 tháng đầu năm đã có gì đâu bạn? hum qua chúng tớ có xiền tiêu tết roài! hehe

Bổ sung thêm SeABank có 200k tiền "lì xì" từ công đoàn (toàn hàng) và 500k từ quỹ du lịch (tùy chi nhánh).

Sacombank vừa đc nhận thêm: XS: 1,5 tháng LCB; Giỏi: 1 tháng LCB; Khá: 0,5 tháng LCB, ngoài ra thêm 1tr/người cho tất cả nhân viên. :-*

công đoàn tháng nào cũng trừ lương mà tới Tết chẳng thấy công đoàn tặng gì hết..haizz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên