(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

tướng tổng của HBB còn bị đì làm lính trơn kìa, huống hồ là quân binh bình thường...

năm ngoái MSB tới ngày làm việc cuối cùng của năm mới có lương, năm nay chắc cũng thế, nói chung vẫn chờ vậy
MSB chắc sang tuần là có thông tin chính thức còn xiền thì cứ phải ngày gần cuối cùng mới về tài khoản bác ạ! em nghe đồn là đc 1 tháng, hem bít thế nào!

Các bạn chú ý là MB chỉ thưởng trên lương chức danh thôi nhé, phần phụ cấp ko dc thưởng đâu. Nhiều khi 2 tháng lương chức danh mới bằng 1 tháng lương thực lãnh các NH khác.

SCIC là tổng công ty đầu tư vốn nhà nước ; đầu tư cho các tập đoàn làm ăn thua lỗ mà thưởng những 4 tháng lương . Haizz thật . Đúng là chỉ có ở Việt Nam mà thôi . Chia tiền của dân cho con chấu mấy thằng to mà thôi . Mà thông tin này sao không đăng luôn lên Vietnamnet , vnexpress nhể . Để người dân biết tiền của mình được dùng như thế nào ???

đề nghị cập nhật lại chuẩn :)) GP bank: hệ thống cho 1,5 triệu; công đoàn chi nhánh cho thêm thì tùy/
thông tin từ bạn bè :
VDB : 1 thư chúc tết và 200k;
MB:hệ thống cho 1 tháng lương; chi nhánh cho thêm bao nhiêu thì tùy. thường thì sở giao dịch cho thêm 2 còn chi nhánh khác thì 1,5 hoặc 1 :)); MB thưởng luôn tính theo lương chức danh ;

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sacombank wowwwwwwwwwwwwww!!!!!!!!!!!!!!!!
Luôn là mục đích của iem. cơ mà...mình có nên tiếp tục theo đuổi con đường sự nghiệp của mình không???:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,485
Thành viên mới nhất
Bj88watch1
Back
Bên trên