(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

Re: (HOT) Thưởng tết âm lịch_tâm sự và những con số!

MB thưởng tập trung 1 tháng lương thôi

Còn việc chi thưởng thêm 1 tháng là do tình hình kinh doanh của mỗi chi nhánh.

Cơ chế thưởng tết của MB cũng đặc thù nên cũng không cao so với các ngân hàng khác

Theo em nghĩ tình hình khó khăn chung, các bác trong ngành được thưởng ít hay nhiều thì em nghĩ cũng là vui rồi! Chúc các bác sang năm mới công việc có nhiều khởi sắc, kiên định với nghề và tết sang năm được nghe các bác kể thưởng tết cao chót vót hi hi. Em năm nay không có ai trả thưởng nên cũng mong năm tới được vào ngành để chém gió cùng các bác về khoản thưởng mí được. Chúc cả nhà đón năm mới gia đình sung túc, làm ăn phát đạt, có nhiều tài lộc ạ!

Ờ, chắc mình ko hiểu rõ thưởng toàn hệ thống và thưởng năng suất.

Chi nhánh mình có một khoản thu nhập bất thường vào năm nay nên mới được thưởng 5 tháng, nếu ko có khoản thu nhập bất thường ấy thì chỉ có 3 tháng thôi.

Mình cũng muốn đóng góp một ít tín dụng để ủng hộ cho thread này :)
Mấy Mod treo thưởng cho các bạn đóng góp nhiều nhất, còn mình thì muốn dành tặng cho 20 bạn đầu tiên có tham gia đóng góp nhưng không nằm trong danh sách trúng quà của các Mod nhé, mỗi bạn 5,000 tín dụng ;)
Chúc mọi người năm mới vui vẻ tràn đầy NIỀM VUI & TÀI LỘC :))

P/S: Đã chuyển khoản cho Mr_bank rồi ạ, có j nhờ anh transfer cho các bạn giùm :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Cái này chính thức nhé, nhưng mình biết chưa đầy đủ: ACB chi nhánh xếp loại A thì được 3 - 4 tháng. Số lượng chi nhánh đạt loại A khoảng 5 chi nhánh. Chúc mừng các bác!
Các loại khác thì đang tính toán cho hợp lý!
PS: Bác nào hướng dẫn em cách chuyển tín dụng cho bác Mr_Bank với! Do em đăng ký tặng 10.000 tín dụng!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Có bạn nào chỉ giúp mình cách chuyển khoản tín dụng để ủng hộ topic này ko?

Ngân hàng MB chỉ có quyết định thưởng tết 1 tháng lương, nhưng ngoài ra còn bổ sung thêm nhiều khoản khác nên tại Hội sở có thể được 4 tháng lương đợt tết này (với người làm đủ 12 tháng trong năm 2012), tại các chi nhánh thì có thể ít hơn, trung bình khoảng 2 tháng :D

Bên vietcombank đấy ợ, k phải của mb

- - - Updated - - -

Bên công thương thấy người yêu nói được hai chục triệu -đi làm 4 năm rồi- k biết có thật k

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên