MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Thông tin bạn thaithuhien đưa ra ko chính xác. Một số bạn đc mời đến Chi nhanh để hỏi thêm. Mình hỏi rất kỹ bộ phận nhân sự của Chi nhánh và hội sở rồi. Chưa có kêt quả nào đc đưa ra cho các vị trí tại HP bạn nhé/

Việc này chắc bạn và mình phải tự suy luận. Mình ko phải người trong cuộc nên ko đưa phỏng đoán đc. Mình cũng bất ngờ và cũng chưa thấy NH nào báo trúng tuyển rồi cho gặp mặt luôn cả.Cần phải có thời gian hoàn thiện hồ sơ. Rồi vài tuần sau đến khi nhận việc mới ra mắt ban GĐ Chi nhánh.

nếu thông tin những người gặp mặt là thật thì khả năng đây là những người đã qua pv. còn giám đốc chi nhánh gặp măt trước là bình thừong mà bạn, còn được nhận chưa thì phải xem xét đã. hoàn thiện hồ sơ là bước cuỗi thôi.

ngoài bạn thaithuhien ra còn ai được MB hải phòng gọi ko comment cho mọi người biết với. thế hôm đấy gặp mặt thì họ trao đổi với các cậu những điều j vây

Chẳng lẽ có bạn CDSHT =)).
Hay là lên gặp mặt -> ghé tai vào bảo "100tr thì vào mà làm" như bạn nào kể =)).
Không biết có mấy ngân hàng có thư cảm ơn nhỉ :-?.

Nghe thiên hạ đồn MB có thư cảm ơn đấy . :) . Còn nếu pass thì nhận đc mail trúng tuyển và bảng lương . hì

Có bạn nào ở MB Việt Trì đc gọi đi pv tiếp vị trí thẩm định tín dụng ở ko?
Chiều hnay có 1 chị ở MB hội sở gọi cho mình bảo sáng mai pv vị trí này ở Liễu Giai
Chà hiểu thế nào nữa >.<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,024
Thành viên mới nhất
hrvymerch
Back