MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tự dưng thấy chán, rõ ràng đăng tuyển là hỗ trợ phụ trách 1 trong 2 mảng nghiệp vụ tín dụng hoặc nghiệp vụ thẻ, thế mà đi phỏng vấn thì lại nói là hỗ trợ thẻ, m chả tìm hiểu j về thẻ cả, với cả làm thẻ thì m cũng chẳng máu.:(

mỗi ngày trôi qua đối với mình thật nặng nề.chỉ mong bít kq mà sao chờ dợi cảm giác như nhuệ khí của mình giảm đi quá.pải làm sao đây?

Cố gắng bình tĩnh và chờ đợi nào các bạn trẻ :)
Có thể 2 tuần, 3 tuần hay thậm chí sau tận 1 tháng MB mới có kết quả cơ mà.
Mà có danh sách báo đỗ rồi cũng có một số TH chưa đi làm được vì CN chưa mở :))

Mình vừa pv MB BN về, pv ảo tung xảo :D, 1 số thông tin cho các bạn tham khảo:
+ hẹn 1 giờ khác pv 1 giờ khác, người hẹn cuối buổi thì hỏi đầu buổi, người hẹn từ đầu buổi lại phải chờ đến gần cuối cùng
+ Câu hỏi pv xoay quanh 1 số câu:
sau câu giới thiệu đầu tiên là vào đề luôn ,em có huy động được 2 tỷ/ 2 tháng đầu thử việc không? ko trả lời linh tinh, đúng trọng tâm có hoặc không?
quan hệ với các DN ở địa bàn của em như thế nào, kể tên 1 số DN lớn ở BN mà em biết?
Em biết những công ty quân đội nào? nhà có ai làm ở đó không?
Chỉ tiêu mở tài khoản 10 Doanh nghiệp/ 2 tháng? có hoặc không? nêu qua chiến lược?
cuối cùng hỏi khả năng tiếng anh thế nào rồi kết thúc pv
Phỏng vấn chưa đầy 10', không 1 câu nghiệp vụ, ko 1 câu tình huống, Ngân hàng cử người ở BN lên hội sở để pv?

Không như những gì mình tưởng :( , híc => xác định tư tưởng luôn :D

Bạn pv o MB Bắc Ninh hôm nào thế bạn ơi, sao ko thấy cho thông tin danh sách phỏng vấn MB Bắc Ninh lên web mbbank nhỉ. Mình thấy lần tuyển dụng này của MB cứ như là tung hỏa mù ý

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn pv o MB Bắc Ninh hôm nào thế bạn ơi, sao ko thấy cho thông tin danh sách phỏng vấn MB Bắc Ninh lên web mbbank nhỉ. Mình thấy lần tuyển dụng này của MB cứ như là tung hỏa mù ý
uh báo hôm trước, hôm sau đi pv luôn. t đi pv còn chẳng biết là có bao nhiều người pv nữa :(

Back
Bên trên