MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

ôi mẹ ơi thấy kai danh sach có tên mềnh roài,,,,h ứ sợ ko đc thi nữa n mà chả bik ôn kai zề đêy,,,,,huhuhu

Ủa sao chi nhánh Đồng Nai không có lịch thi tuyển là sao vậy ta.Anh chị nào biết lý do không.
Rõ ràng là Chi nhánh Đồng Nai có đăng tuyển vị trí SME mà sao không có lịch thi viết vậy?

TVS mới yêu cầu kinh nghiệm chứ, HTRO ko yêu cầu kn mà? hic. làm tớ cũng hơi mất tinh thần đấy

Tối qua mới thấy tin nhắn của MB, báo trước thi có 1 ngày còn ôn iếc gì, buồn với cung cách làm việc của MB
Trùng với thi thuế nữa, Xem cái danh sách thi o Bắc Ninh mà toát mồ hôi tuyển có 1 ng vị trí SME mà có 90 ng thi, tỷ lệ chội kinh khủng khiêp hơn thi đại học N lần

Tối qua mới thấy tin nhắn của MB, báo trước thi có 1 ngày còn ôn iếc gì, buồn với cung cách làm việc của MB
Trùng với thi thuế nữa, Xem cái danh sách thi o Bắc Ninh mà toát mồ hôi tuyển có 1 ng vị trí SME mà có 90 ng thi, tỷ lệ chội kinh khủng khiêp hơn thi đại học N lần

ơ bạn xem chỉ tiêu tuyển dụng ở đâu thế sao mình ko thấy nhỉ

CN QUẢNG NGÃI mới gọi điện sáng nay, bảo mai đi thi. Thế là bỏ thi luôn, đang ở Sài gòn mà. Chị gọi điện bảo để chỉ xem lịch ở TP có không sẽ báo mình đi thi. Nộp đơn ở Quảng Ngãi có thể thi ở TPHCM đc sao??

thế là thi trắc nghiệm trên máy hay thi trên giấy nhỉ,,,,,,,có ai biết không,,,

thi trắc nghiệm trên máy bạn ạ.

- - - Updated - - -

hic...mai thi hnay mới báo..Chán lun,chả bít ôn cái vẹo j...thôi thì cứ đi thi vậy,đc đâu hay đó:(

- - - Updated - - -

Có bạn nào thi MB Hải PHòng ngày mai với mình ko nhỉ:)

Mình được báo là mai tới phỏng vấn, nhưng lại là phòng máy số 3. hơ, chẳng biết là pv sơ loại hay thi trên máy nữa. đang ở hn làm sao phi về vt được chứ.mà mình thi SME thì ko biết là pv hay thi nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên