MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bạn thi vị trí gì vậy? Ko biết làm thế nào để biết dc bạn nhỉ? Mà mình nghe nói đợt T7, T8 vừa rùi MB Hải Phòng mới tuyển thêm nhân viên cho chi nhánh Bắc Hải mới thành lập , ko biết đợt này còn tuyển ko hay ng ta đăng nhầm nên xóa đi nhỉ? Có thể ko tuyển ko bạn nhỉ?
hôm ấy t thấy có bạn nói là đến nộp trực tiếp mà, ng ta nhận bt mà bạn, chắc là có tuyển đấy, động viên nhau tí. t cũng mông lung lắm vì vào web mà ko thấy MB Hải Phòng tuyển.

hôm ấy t thấy có bạn nói là đến nộp trực tiếp mà, ng ta nhận bt mà bạn, chắc là có tuyển đấy, động viên nhau tí. t cũng mông lung lắm vì vào web mà ko thấy MB Hải Phòng tuyển.

Ừa, thôi mình cứ cùng nhau chờ đợi vậy[-O<[-O<[-O<.

Haizz, lần này MB đăng tuyển như thế này mình cứ thấy lo lo ấy.
Theo thông báo trên UB, mình vào web của MB, cũng có tin đăng tuyển y hệt, mình nộp HS ngon lành rùi.
Giờ vào lại web của MB thì chẳng thấy tin tuyển như thế này nữa mà lại thay bằng tin tuyển ở riêng từng tỉnh.
Nhưng ko thấy đăng tuyển ở Hải Phòng.
Huhu, vậy là có tuyển ko các bác nhỉ, có bác nào có thông tin gì chia sẻ cho em biết với nhé, hnay cũng 11 rùi, ko thấy tin tức gì, ko biết có còn hi vọng gì ko. Thanks các bác nhìu nhìu
Cũng giống mình luôn , mình cũng y bạn khác mỗi mình nộp Ninh Bình. bjo vào web chả có j NB cả :((

bạn có thể nói rõ hơn được không? tại vì MB Gia lai vừa rồi có đợt tuyển dụng, mình đã nộp hồ sơ tại đây http://tuyendung.mbbank.com.vn/Tuyendung/113_qhkhdn-qhkhcn.aspx . Cảm ơn bạn trước nhé!

- - - Updated - - -

có tổ chức thi đâu mà đòi tìm danh sách với lịch thi chứ

bạn có thể nói rõ hơn được không? tại vì MB Gia lai vừa rồi có đợt tuyển dụng, mình đã nộp hồ sơ tại đây http://tuyendung.mbbank.com.vn/Tuyendung/113_qhkhdn-qhkhcn.aspx . Cảm ơn bạn trước nhé!

Cái kiểu này lúc ngồi chơi chán chê thì chả ông nào gọi,đến lúc thì 3-4 ông gọi,trùng lịch thi nữa thì đẹp :))

Hic, nge mấy bạn thi chi nhánh MB hải phòng nc mà buồn thế, t vẫn nộp onl lúc MB hp đăng tuyển, ơ thế là nộp ko công rùi ah :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back
Bên trên