MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Tình hình phải đến tận trụ sở chi nhánh gửi trực tiếp vậy,e gửi cũng bị lỗi.:(

Mọi người ơi! Ai biết thì cho mình câu trả lời với nhé. Ví dụ, Chi nhánh muốn tuyển nhân sự cho các phòng giao dịch của nó thì Hội sở là người tuyển dụng hay Chi nhánh được quyền trực tiếp tuyển dụng thế. Thanks cả nhà, mong sớm nhận được câu trả lời của mọi người............................

CHi nhanh trực tiếp tuyển dụng.Đôi khi có người của hội sở xuong theo dõi và tuyển tt nhé.Sau khi tuyển xong thì gửi Danh SÁch lên HSC để xin duyệt và cấp quyết đinh.OK.Thế mới có chuyện MB ở các tỉnh thành tiêu cức khá nhiều.
Mọi người ơi! Ai biết thì cho mình câu trả lời với nhé. Ví dụ, Chi nhánh muốn tuyển nhân sự cho các phòng giao dịch của nó thì Hội sở là người tuyển dụng hay Chi nhánh được quyền trực tiếp tuyển dụng thế. Thanks cả nhà, mong sớm nhận được câu trả lời của mọi người............................

- - - Updated - - -

CHi nhanh trực tiếp tuyển dụng.Đôi khi có người của hội sở xuong theo dõi và tuyển tt nhé.Sau khi tuyển xong thì gửi Danh SÁch lên HSC để xin duyệt và cấp quyết đinh.OK.Thế mới có chuyện MB ở các tỉnh thành tiêu cức khá nhiều.

- - - Updated - - -

Thường thì NH nào cũng thế.Có lấy ĐHNN nhưng thường là danh tiếng cơ.
có bạn nào biết ngân hàng này có nhận bằng nước ngoài không nhỉ?hixhix

em chưa apply MB bao giờ,đợt này tính liều...e đọc thấy hso nộp chỉ thông báo cần nộp mỗi file đính kèm thông tin ứng viên thôi hả cả nhà?...Ai có kinh nghiệm giả nhời giùm e mí:),thanks cả nhà

hình như họ ghi rõ là nộp trc file đính kèm,còn hso bản cứng nộp sau nếu đc gọi đi pv bạn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên