MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

tưởng MB làm ăn chuyên nghiệp lắm. ai dè lại thế này. lúc đầu đứng có đưa thời hạn lên làm dân tình chờ đợi. haizzz

lâu lâu hóng 1 lần mà mb vẫn im lìm, hihi.
Hi, hôm nay đc làm quen với bạn Chungchen ở vietcombank rùi nhé! Con đường vào ngân hàng chắc vẫn còn dài lắm, hi tớ đc hỏi mỗi câu giới thiệu bản thân, cố giới thiệu thật dài rồi mà không hỏi thêm gì mấy, xong còn thêm câu e đã nộp hồ sơ ở đâu nữa không hết, hix

Hi, hôm nay đc làm quen với bạn Chungchen ở vietcombank rùi nhé! Con đường vào ngân hàng chắc vẫn còn dài lắm, hi tớ đc hỏi mỗi câu giới thiệu bản thân, cố giới thiệu thật dài rồi mà không hỏi thêm gì mấy, xong còn thêm câu e đã nộp hồ sơ ở đâu nữa không hết, hix

tớ giới thiệu ngắn gọn thôi. cô Thúy hỏi là t tốt nghiệp năm nào?đã ứng tuyển ở nơi nào nữa chưa?thực tập ở đâu?tại sao lại ko làm ở chỗ thực tập? có tham gia hoạt động j của trg lớp ko? có biết hát ko?có hát đc đơn ca ko :)) và cái j nữa t cũng ko nhớ :D

Nghe đồn hôm nay MB ninh bình đã gọi điện rùi :|
T ở HP chưa thấy tăm hơi j, có ai có thông tin j tb nhở, trượt thì còn biết đường đỡ mất công chờ :|

- - - Updated - - -

tớ giới thiệu ngắn gọn thôi. cô Thúy hỏi là t tốt nghiệp năm nào?đã ứng tuyển ở nơi nào nữa chưa?thực tập ở đâu?tại sao lại ko làm ở chỗ thực tập? có tham gia hoạt động j của trg lớp ko? có biết hát ko?có hát đc đơn ca ko :)) và cái j nữa t cũng ko nhớ :D

T cũng thi viết nhưng chắc trượt, ko đc pv :(
Hỏi nhìu vậy ko khéo qua đó :D

Mong về quê dâng hiến cho quê hương mà bị Quê đuổi đi :( bạn nào NB gửi lời chào tới NBH cho Bio cái nhá :) . haizz
Gọi điện rồi mà ..ứ gọi mình haizzz

MB ninh binh goi to roi :|||
Ma minh lai chua on thi gi :(

- - - Updated - - -

MB ninh binh goi to roi :|||
Ma minh lai chua on thi gi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092