MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
nhưng ở đó hok có NB trong khi trước đó có bạn ạ hic

- - - Updated - - -

hihi.tớ cũng đã ôn đc gì đâu.tiếng anh tớ còn mù tịt nè.thấy nản.mùng 9 roài mà chẳng thấy ng ta gọi gì.hay là tạch roài ko bít.mà cậu học tr gì thế?cậu ở đâu NB vậy?
TA ah , me too :)) t cũng hok thấy đăng tuyển ở NB trên web của nó, cũng hok có động tĩnh j hic . mình ở Gia Viễn .

Đăng lại theo từng tỉnh rồi mà bạn. Mà theo như t thấy thì MB làm ăn khá chuyên nghiệp mà. Chỉ bị loại hồ sơ khi ko đáp ứng đủ yêu cầu dự tuyển như đã thông báo thui^^

haiz chả biết chỗ khác thế nào MB Gia lai thì full hết trơn, tớ có chị làm trong đó, thấy đăng tuyển....mừng húm, gọi hỏi chị thì bảo chỉ đăng vậy thui, mấy chỗ khác chắc tuyển thật đấy..
Hồ sơ của tớ thì chắc k đến nỗi, đúng chuyên nghành tài chính ngân hàng loại giỏi, thực tập và học việc trong hệ thống MB đấy thôi

Eo, sao lại thế nhở, làm mắc công ghê gúm >"<.
haiz chả biết chỗ khác thế nào MB Gia lai thì full hết trơn, tớ có chị làm trong đó, thấy đăng tuyển....mừng húm, gọi hỏi chị thì bảo chỉ đăng vậy thui, mấy chỗ khác chắc tuyển thật đấy..
Hồ sơ của tớ thì chắc k đến nỗi, đúng chuyên nghành tài chính ngân hàng loại giỏi, thực tập và học việc trong hệ thống MB đấy thôi

Chán ghê, rõ ràng có tuyển MB Long An mà tự nhiên bị gỡ xuống, giờ ko thấy tin tức đâu luôn !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,062
Thành viên mới nhất
incubusmerch
Back
Bên trên