MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

Đợt này tận 452 người đi PV ở Hà Nội mà chả ai review nhỉ.

Mình ca cuối, ngồi đợi cũng run.
Hóa ra là ko PV nhóm mà PV từng người như bình thường đó các bạn ạ, chỉ là có nhiều bàn pv thôi. Mỗi bàn có 3-4 anh chị.

Chắc tùy bàn mà ko khí nghiêm túc hay thoải mái. Cơ mà mình thì dù các anh chị rất chi là nice, nhưng mình xác cmn định luôn rồi, huhu ko trả lời đc câu nào mà các anh chị cảm thấy hài lòng.

Chúc các bạn ở HCM pv tốt nhé. Hình như mới test hôm 13/2 thì chắc chưa có lịch PV ngay đâu nhở?

PS: Có phải khoảng 10-15 ngày nữa là có kết quả đợt tuyển ở HN ko các chế?
huhuhu Valentine buồn :'(

Hóa ra là ko PV nhóm mà PV từng người như bình thường đó các bạn ạ, chỉ là có nhiều bàn pv thôi. Mỗi bàn có 3-4 anh chị.

Chắc tùy bàn mà ko khí nghiêm túc hay thoải mái. Cơ mà mình thì dù các anh chị rất chi là nice, nhưng mình xác cmn định luôn rồi, huhu ko trả lời đc câu nào mà các anh chị cảm thấy hài lòng.

Chúc các bạn ở HCM pv tốt nhé. Hình như mới test hôm 13/2 thì chắc chưa có lịch PV ngay đâu nhở?

Hôm nay ngta pv hỏi những câu nào vậy ban? Có pv tiếng anh hok?
Chia sẽ giúp mình nha

Sent from my iPad using U&Bank Mobile app

Hôm nay ngta pv hỏi những câu nào vậy ban? Có pv tiếng anh hok?
Chia sẽ giúp mình nha

Sent from my iPad using U&Bank Mobile app

Mình nghĩ là ko có mấy câu đánh đố đâu bạn ạ. Nghe các bạn pv trước chia sẻ thì toàn là những câu thường thấy của QHKH CN, QHKH DN, đầu tiên thì lúc nào cũng là giới thiệu bản thân nè, sau đó thì tùy theo CV của bạn mà anh chị hỏi thêm.

Mình nghĩ là toàn PV tiếng Việt thôi.

M pv CIB đầu tiên cũng gt bản thân, hiểu gì về cv?
CIB đi nhiều tiếp khách uống rượu nhiều kĩ năng của em ntn... Nhưng hỏi ít về kiểu tìm kiếm khách hàng lắm, cứ xoay quanh mấy cái đó rồi hỏi tại sao lại nghỉ việc cũ... Đấy cứ như nc bình thường chứ chẳng pv gì cả. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên