MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

Em ơi MB có gửi tin nhắn thông báo ngày pv đó, hôm nay lại gửi lại nè, em có nhận được ko?

Danh sách có tên e đó
209 Nguyễn Anh Tuấn 04 12 1994 Nam CV. SME 10h00[/QU
Em ơi MB có gửi tin nhắn thông báo ngày pv đó, hôm nay lại gửi lại nè, em có nhận được ko?

Danh sách có tên e đó
209 Nguyễn Anh Tuấn 04 12 1994 Nam CV. SME 10h00
e k nhận được tin nhắn, chắc tại điện thoại e thi thoảng nó tắt nguồn, e cảm ơn ạ ^^

Mình vừa dt lên p.nhân sự hỏi là sáng thứ 4 tuần này mới có kết quả thi tuyển MB tại tphcm nha :)

Chỉnh sửa lần cuối:
cũng nhận dc tn đi pv SME ngày mai nhưng chắc mình sẽ k đi. Thực sự SME k phải mục tiêu của mình, làm k đạt chỉ tiêu cũng out sớm. Chúc các bạn mai pv tốt. Thôi chờ cơ hội từ bidv tháng 3 này tuyển :)

Mình thi tp HCM luôn nè. Thứ 4 tuần này có kết quả ạ. Mình đăng ký thi QHKHCN mà hôm thi tên lại bay sang GDV. Liệu nếu đậu thi test vô phỏng vấn có được đổi ko mn. Mà lạng quạng tạch luôn bòng test ấy chứ :(

Mình thi tp HCM luôn nè. Thứ 4 tuần này có kết quả ạ. Mình đăng ký thi QHKHCN mà hôm thi tên lại bay sang GDV. Liệu nếu đậu thi test vô phỏng vấn có được đổi ko mn. Mà lạng quạng tạch luôn bòng test ấy chứ :(

Mình cũng đg lo tạch vòng test. Bữa làm ko tự tin lắm. Mình sme tphcm. Giờ hóng tới sáng thứ 4 xem sao. Haizz

Sent from my iPad using U&Bank Mobile app

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back