MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

A cocghe ơi cho e hỏi thêm là có 2 cái nguyện vọng thì e thik cái chuyên viên khách hàng SME (DN vừa và nhỏ) nên để Nv1, còn cái Nv2 thì nên để kh lớn hay cá nhân hả anh? E thì nghĩ khối kh lớn CIB thì yêu cầu kinh nghiệm chắc nhiều lắm, cá nhân chạy thẻ thì e cũng ko thik mặc dù mn bảo làm an toàn hơn... Mà có khi thi xog mới biết họ sẽ sắp xếp mình vào đâu phải ko a? :)))
Tùy vào nguyện vọng, tiềm năng, sự phù hợp của bản thân và bài toán cơ hội để chọn em ơi. KH lớn đặc thù, chưa có kinh nghiệm, k có mối quan hệ tốt thì khá khó làm. KHCN k phải chỉ chạy thẻ đâu em, còn nhiều sản phẩm khác cho KHCN nữa. Thẻ chỉ chiếm 1 phần nhỏ chỉ tiêu thôi. Tùy nhu cầu của chi nhánh hoặc tùy sự phù hợp của mình mà có thể sẽ có sự điều chuyển của NH chứ k chắc chắn được vào đúng vị trí nguyện vọng ban đầu của mình. Tất nhiên tỷ lệ được vào đúng vị trí nguyện vọng ban đầu vẫn cao hơn.

Tải Đơn ứng tuyển theo mẫu của MB tại đây

Ứng tuyển tại đây
MB
Tham gia chương trình đào tạo EASYQUICKWIN - LUYỆN THI CẤP TỐC VÀO NGÂN HÀNG QUÂN ĐỘI MB để ôn luyện trực tiếp, đúng trọng tâm, bám sát vào khẩu vị tuyển dụng của MB trong thời gian ngắn, gấp.
Không biết nếu bây giờ tuyển thì sang năm tháng mấy họ lại tuyển tiếp anh #Cóc nhỉ?

Tùy vào nguyện vọng, tiềm năng, sự phù hợp của bản thân và bài toán cơ hội để chọn em ơi. KH lớn đặc thù, chưa có kinh nghiệm, k có mối quan hệ tốt thì khá khó làm. KHCN k phải chỉ chạy thẻ đâu em, còn nhiều sản phẩm khác cho KHCN nữa. Thẻ chỉ chiếm 1 phần nhỏ chỉ tiêu thôi. Tùy nhu cầu của chi nhánh hoặc tùy sự phù hợp của mình mà có thể sẽ có sự điều chuyển của NH chứ k chắc chắn được vào đúng vị trí nguyện vọng ban đầu của mình. Tất nhiên tỷ lệ được vào đúng vị trí nguyện vọng ban đầu vẫn cao hơn.
Em cảm ơn a :D

Dạ các anh chị cho em hỏi e đâuh vị trí tư vấn viên của MB. Về công việc và lương của vị trí này như thế nào ạ? E cám ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên