MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

Mình vừa được P.NS thông báo trúng tuyến và hẹn gặp bên Chi nhánh. Mọi người cho e hỏi cuộc hẹn hày thường nói về vần đề gì ạ, để e chuẩn bị tinh thần. Và kế hoạch đào tạo học việc thử việc bên MB ntn ạ?
Không có gì đâu em, chủ yếu làm quen với môi trường ngân hàng nói chung và chi nhánh nói riêng. Giờ giấc thời gian đồng phục và gặp Ban lãnh đạo chi nhánh, lương thưởng, chế độ, Level, anh chị hướng dẫn, abc...
Nói chung cứ tinh thần thoải mái và nở nụ cười với mọi người là ok mà.
Không liên quan nhưng có ace nào vào BSG ko? hú anh một tiếng:))

Giờ mới thấy cmt của e. Hehe. Vô vs chị sớm đi. Chi nhánh có mỗi chị là ma mới. Cô đơn quá :))))

Có ai như em đi làm được 1 tuần bị vứt cho 1 đống tài liệu bảo đọc xong chả có ai hướng dẫn gì cả, mà em đọc thì chả hiểu gì cả. Các anh chị thì quá bận để có thể hướng dẫn, xong hướng dẫn thì qua loa xong em ko nắm rõ vấn đề, ko có ai hướng dẫn 1 cách chi tiết cả. Các anh chị tiền bối cho em lời khuyên em cần phải làm gì trong trường hợp này ạ?

Có ai như em đi làm được 1 tuần bị vứt cho 1 đống tài liệu bảo đọc xong chả có ai hướng dẫn gì cả, mà em đọc thì chả hiểu gì cả. Các anh chị thì quá bận để có thể hướng dẫn, xong hướng dẫn thì qua loa xong em ko nắm rõ vấn đề, ko có ai hướng dẫn 1 cách chi tiết cả. Các anh chị tiền bối cho em lời khuyên em cần phải làm gì trong trường hợp này ạ?

Có vẻ nhiều bạn gặp tình huống này quá, ai có kinh nghiệm giúp với.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên