MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

Có bạn nào biêts upload CV như nào ko nhỉ, mình ấn vào nộp hồ sơ toàn thấy hiện phải điền online trên web ý :(
Trước tiên cần đăng ký tài khoản trên trang job của MB, sau đó đăng nhập, quay lại tin tuyển dụng vị trí tương ứng, nhấp vào nút "Nộp HS" sẽ hiện ra 2 lựa chọn: 1 là up file (CV) và 2 là tạo hồ sơ trực tuyến. Lúc này chọn up file là được.

mọi người ơi cho mình hỏi tí gmail ứng viên để gửi cho ngân hàng quân đội là gì he
Đọc kỹ hướng dẫn chưa bạn? Đọc kỹ bạn sẽ hiểu về cách thức ứng tuyển đợt này. Cái này (đọc kỹ thông tin & hiểu) là cái tối thiểu cần chủ động được khi thi tuyển vào NH đấy bạn.

anh cocghe ơi, em đã nộp CV rồi nhưng làm sao biết mình đã nộp thành công ạ.
Em không thấy báo gì cả
Các bước nộp hồ sơ như sau:

Bước 1: Đăng ký tài khoản, tìm đến tin tuyển dụng, nhấp vào nút "Nộp HS" rồi chọn "Bằng file".

Bước 2: Điền đầy đủ thông tin, upload file rồi nhấn "Gửi".

Bước 3:
Giao diện chuyển về trang tin tuyển dụng ban đầu. Nhấn vào nút "Nộp HS", lúc này không hiện ra 2 lựa chọn là "Bằng file" và "Bằng Hồ sơ" nữa.

Bước 4: Nhấp vào nút Nộp HS, sẽ ra giao diện sau.

bạn đã làm ở ACB đâu mà đòi được miễn thi viết. Người ta nói miễn thi ở đây là bạn đang thử việc ở ngân hàng đấy (dưới 6 tháng) hoặc làm trên 1 năm kinh nghiệm ở bank, chứ k phải bạn đỗ bank khác k nhận việc giờ sang thi MB dc miễn thi viết.
ở trên ghi là có thông báo thử việc mà bạn.Mà mình có đòi gì đâu,mình không hiểu nên đang hỏi thôi,có gì mà bạn nói ghê vậy.@@

Anh Cóc ơi, em hỏi chút, em bấm gửi hồ sơ rồi nhưng nó hiện ra là "Có lỗi trong quá trình xử lý".
Em reset lại nhiều lần rồi nhưng khi gửi thi nó vẫn hiện ra như vậy ạ :((. Không biết có bạn nào bị như vậy không và xử lý như thế nào ạ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên