MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Thứ 6 này vẫn có chi nhánh phỏng vấn; chắc là chưa có kết quả đâu các thanh niên ạ :)

Mình có đứa bạn trong chi nhánh ở Tỉnh bảo m đậu rùi nhưng mà chờ mãi chưa thấy có thông báo hay hồi âm gì cả??
Lo lắng quá mn ơi, chờ lâu qua lễ chắc m rụng tim mất :(

có bạn nào pv ngày 12/4 kv Hcm ko ? 15 ngày rồi đợi chờ mòn mỏi ko có thông tin j chắc tạch rồi hả các bạn

bạn ơi cho mình hỏi chút nha, HO đã gọ lại cho bạn chưa ? mình cũng bị lỡ điện thoại hôm qua, hnay chờ mãi mà chưa thấy bên ấy gọi lại :(
Chưa bạn ạ, bạn vị trí nào. Add fb mình qua thông tin mình gửi ở hộp thư để inbox cho tiện nhé.
Nhìn ava quen thế không biết có phải bạn này là bạn gặp mình 2 lần 1 lần PV MB 1 lần PV BIDV đều cùng phòng thi k :))

Chưa bạn ạ, bạn vị trí nào. Add fb mình qua thông tin mình gửi ở hộp thư để inbox cho tiện nhé.
Nhìn ava quen thế không biết có phải bạn này là bạn gặp mình 2 lần 1 lần PV MB 1 lần PV BIDV đều cùng phòng thi k :))
a nhớ ra rồi, c là Bùi Minh Trang đúng ko :))), t add rồi đấy :)
Lại gặp nhau ở đây rồi :D

MB có bạn nào pv XLHS của HO HCM có kquả chưa nhỉ? ới mình tiếng để mình khỏi hi vọng mong manh nữa :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên