MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

T PV hôm 1/4 CIB/FDI này. Hôm nay nhận được điện thoại của HO nhưng lại k cầm máy bên người nên bị lỡ rồi :( K biết có phải tín hiệu tốt không :(
Confirm với bạn là MB gọi đi làm đấy ạ, chiều qua mình cungz được gọi. Trong ngày hnay bạn sẽ đc gọi lại thôi, xong sau đó thì nhận thư mời nhận việc, trao đổi chế độ các thứ. Sau lễ sẽ đi làm luôn tuỳ bạn chọn ngày 5, 16 hoặc 25. Nhân tiện, nếu bạn có kết quả thì í ới nhau nhé, có khi lại làm chung, mình CIB Sgd1

Confirm với bạn là MB gọi đi làm đấy ạ, chiều qua mình cungz được gọi. Trong ngày hnay bạn sẽ đc gọi lại thôi, xong sau đó thì nhận thư mời nhận việc, trao đổi chế độ các thứ. Sau lễ sẽ đi làm luôn tuỳ bạn chọn ngày 5, 16 hoặc 25. Nhân tiện, nếu bạn có kết quả thì í ới nhau nhé, có khi lại làm chung, mình CIB Sgd1
Ôi cảm ơn cậu nhiều nhé ^^ May quá có cậu confirm giúp tớ. Nhưng hiện tại tớ vẫn chưa được gọi lại, chắc phải chiều nay. Mong là được gọi lại thật.

Cậu chọn ngày nào sau lễ vậy? Chắc mình chọn 25 quá :( Tại cũng đang chuẩn bị PV ở BIDV nên chắc đợi xong rồi đi một thể. Có gì cho nhau contact tiện í ới nha. Mình CIB nhưng chi nhánh ĐBP :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên