MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

các bạn cho mình hỏi chế độ CV SME ở MB đỗ đợt này thế nào ạ, thử việc mấy tháng? lương bao nhiêu.
Mình cám ơn nhiều :x

Mọi người ơi cho mình hỏi là MB có nhắn tin hay gởi mail đến những ứng viên đủ điều kiện vào vòng test ko? Hay tự ứng viên phải lên coi trên trang web của ngân hàng. Cảm ơn nhiều ạ

Mọi người ơi cho mình hỏi là MB có nhắn tin hay gởi mail đến những ứng viên đủ điều kiện vào vòng test ko? Hay tự ứng viên phải lên coi trên trang web của ngân hàng. Cảm ơn nhiều ạ
em vừa được gửi tin nhắn " Ngân hàng Quân Đội trân trọng thông báo lịch thi viết, chi tiết truy cập website..." hồi chiều chị ạ! Nhân tiện chị cho e hỏi luôn, thi viết gồm trắc nghiệm chung và còn tự luận về kiến thức gì ấy chị nhỉ?

em vừa được gửi tin nhắn " Ngân hàng Quân Đội trân trọng thông báo lịch thi viết, chi tiết truy cập website..." hồi chiều chị ạ! Nhân tiện chị cho e hỏi luôn, thi viết gồm trắc nghiệm chung và còn tự luận về kiến thức gì ấy chị nhỉ?
C ở Nam nên chưa có danh sách được vào vòng test e..C cũng ko rõ lắm em ah... C cũng lần đầu tiên nộp đơn..

Các bạn cho mình hỏi xíu: Mình sv năm 4 chưa có bằng tốt nghiệp cũng chưa có xác nhận tốt nghiệp vậy có mình bảng điểm được không nhỉ @@

Mn cho mình hỏi là mình đăng ký vị trí TVS nhưng h nhìn trên danh sách nó lại là KHCN thế là sao nhỉ???
cũng không thấy trong DS thi có thi vị trí TVS :confused:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back