MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Không có vòng PV sơ tuyển các bạn nhé. Giấy tờ MB yêu cầu mang theo là để check thông tin trước khi vào làm bài. Đề thi của MB rất nhiều năm qua đều giữ nguyên format 46 câu trắc nghiệm làm trong 60p, làm trên máy. Đề thi rộng, bao gồm: IQ, AV, tình huống, hiểu biết chung, vi mô, vĩ mô, TTQT, TCQT, có thể có 1 số câu marketing, quản trị học, còn lại là không nhiều nghiệp vụ riêng cho từng vị trí.

Đây là những thông tin mà lẽ ra các bạn cần phải nắm rõ từ khi quan tâm đến đợt tuyển của MB. Tài liệu rất nhiều, các bạn xem tại #1 của topic nhé.

mình thấy bên mb gửi tin nhắn về là mang bằng cấp sang HVNH ngày 05/04. mình thi CV KHCN tại HN, nhưng vào web của MB thì ko thấy tại HN có lịch thi nào cả, ko có thời gian dự thi có bạn nào thi tại HN ko ạ. cho xin ý kiến với

mình thấy bên mb gửi tin nhắn về là mang bằng cấp sang HVNH ngày 05/04. mình thi CV KHCN tại HN, nhưng vào web của MB thì ko thấy tại HN có lịch thi nào cả, ko có thời gian dự thi có bạn nào thi tại HN ko ạ. cho xin ý kiến với
Bạn xem danh sách, SBD, phòng thi cũng như ca thi ở trên web MB phần tuyển dụng nhé! Có danh sách của cả KHCN, SME, hỗ trợ đấy!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên