MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

mọi người ơi chúng mình cùng chuẩn bị vòng phỏng vấn nào, cùng chuẩn bị thật tốt nhé, MB và các cộng sự tài năng đang chờ chúng ta ! :v

m tính đc 39 ko có kết quả trong đề

Mình cũng tính ra 39 đây,lúc dó cuối giờ hoảng quá ko suy nghĩ thấu đáo đc, câu đó còn là câu thứ 46 nữa chứ, nên dùng cách tính tay cùi mía =)) Nhưng đáp án ko có 39 bạn ạ, nên mình chọn 40 gần nhất :(

mọi người ơi chúng mình cùng chuẩn bị vòng phỏng vấn nào, cùng chuẩn bị thật tốt nhé, MB và các cộng sự tài năng đang chờ chúng ta ! :v

Bao giờ có lịch phỏng vấn các chi nhánh phía Bắc thế bạn? Nôn quá :( Mình là sinh viên năm cuối chưa ra trường lần đầu đi thi NH nên chẳng có kinh nghiệm gì cả

trên web có lịch pv rồi đấy các bạn, nhưng mình thi vị trí nhân sự chưa thấy có nhỉ:(

Các bạn có được email, tin nhắn báo đi thi viết ko vậy. Tớ ko nhận được 1 tin báo gì cả, mà trong danh sách lại có tên, sáng nay lên ub tìm tài liệu mới biết người ta thi từ hôm qua rồi, phải làm sao nhỉ. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên