MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Cậu vị trí gì cậu ơi?
Như tớ vị trí XLHS, có kinh nghiệm trên 12 tháng, đã phỏng vấn 12/4 nhưng mãi ko có kết quả.
Hôm qua thì có 1 số bạn lại có thông báo đi test :(
Tớ cũng ko gọi được nhân sự MB, t cũng kinh nghiệm trên 12M :( rõ chán MB

Mình đang làm ở SHB tín dụng cá nhân. Vừa rồi thi Mb cũng KHCN, chưa có kq. Nhưng mún tham khảo các bạn nếu đậu có nên chuyển qua ko nhỉ. Do minh nghe nói mb dạo này cũng khá áp lực. Mà vô con phai thu viec 2 thang hoc viec 2 tháng. Có nên chuyển ko ạ. Mong được nhận được sự chia sẻ của anh chị làm MB

Cậu vị trí gì cậu ơi?
Như tớ vị trí XLHS, có kinh nghiệm trên 12 tháng, đã phỏng vấn 12/4 nhưng mãi ko có kết quả.
Hôm qua thì có 1 số bạn lại có thông báo đi test :(
Tớ thì xong hết rồi mà. CIB miền nam có kn nên chỉ pv thui. Báo đậu từ tuần rồi nhưng t hẹn wa tháng mới đi làm. T ko nghiên cứu từ đầu nên ko biết qtrinh ntn. Nghĩa là đầu tiên lùa đi pv cả rồi sau đó mới test à? Có kn cũng test luôn à? T chẳng hỉu. Thôi vậy nếu chờ lâu wá các pạn quên luôn mà làm việc khác cho rồi.

Tớ thì xong hết rồi mà. CIB miền nam có kn nên chỉ pv thui. Báo đậu từ tuần rồi nhưng t hẹn wa tháng mới đi làm. T ko nghiên cứu từ đầu nên ko biết qtrinh ntn. Nghĩa là đầu tiên lùa đi pv cả rồi sau đó mới test à? Có kn cũng test luôn à? T chẳng hỉu. Thôi vậy nếu chờ lâu wá các pạn quên luôn mà làm việc khác cho rồi.
Thường thì có kinh nghiệm trên 12 tháng chỉ phỏng vấn và có kết quả thôi hay sao ấy cậu :(
Chỉ chưa có kinh nghiệm đủ 12 tháng mới đi test :(
Chả hiểu sao lần này lại thế nữa

Mình đang làm ở SHB tín dụng cá nhân. Vừa rồi thi Mb cũng KHCN, chưa có kq. Nhưng mún tham khảo các bạn nếu đậu có nên chuyển qua ko nhỉ. Do minh nghe nói mb dạo này cũng khá áp lực. Mà vô con phai thu viec 2 thang hoc viec 2 tháng. Có nên chuyển ko ạ. Mong được nhận được sự chia sẻ của anh chị làm MB
Tớ cũng làm SHB và thấy môi trường ở SHB ko học hỏi được nhiều nên muốn đi.
MB áp lực nhưng sẽ học hỏi đc nhiều hơn đấy cậu à. Theo mình thì nên đi đi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back