MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

gọi lên nhân sự bảo chưa có kquả, có sẽ up web, nếu ko thì gọi trực tiếp cho ng đậu. nói vậy người rớt làm sao mà biết đc nhỉ?

có ai vị trí xử lí hồ sơ ở HCM đc gọi chưa nhỉ? hú để mình khỏi đợi nữa, cả tháng r, hichic

gọi lên nhân sự bảo chưa có kquả, có sẽ up web, nếu ko thì gọi trực tiếp cho ng đậu. nói vậy người rớt làm sao mà biết đc nhỉ?

có ai vị trí xử lí hồ sơ ở HCM đc gọi chưa nhỉ? hú để mình khỏi đợi nữa, cả tháng r, hichic

Mình xử lý hồ sơ Hà Nội, tuần vừa rồi gọi thì chị nhân sự bảo sang tuần sau mới có kết quả :(
chắc HCM cũng vậy đó cậu. Chờ lâu dã man :(

Theo thông tin Mình hỏi chị nhận sự daklak hom bua gọi mình đi pv thì 15-16 mới có kq.

Mình xử lý hồ sơ Hà Nội, tuần vừa rồi gọi thì chị nhân sự bảo sang tuần sau mới có kết quả :(
chắc HCM cũng vậy đó cậu. Chờ lâu dã man :(

Hồi bạn pv ngày mấy? mình pv ngày 13/4, tới giờ gần cả tháng rồi, hichic.
Lúc pv hỏi đc bảo là 15 ngày sau có kquả mà chờ mỏi mòn tới giờ :D
Khi nào có kquả bạn hú mình tiếng với nha

Hồi bạn pv ngày mấy? mình pv ngày 13/4, tới giờ gần cả tháng rồi, hichic.
Lúc pv hỏi đc bảo là 15 ngày sau có kquả mà chờ mỏi mòn tới giờ :D
Khi nào có kquả bạn hú mình tiếng với nha
Ôi, tớ cũng đợi chờ mòn mỏi, chán lắm luôn rồi :(
Ngoài này phỏng vấn sáng 12/4, vị trí XLHS phỏng vấn 37 người, ko biết lấy bao nhiêu nữa :(
Tạch thì biết sớm để còn tập trung làm việc chứ :(

b ở tỉnh nào thế. mình ở miền Bắc mà đợi mãi ko thẩy.
Tinh nào thế bạn ui, tuần trước nữa m gọi hỏi nhân sự, họ bảo tuần sau báo nhưng chị ý bảo ko chắc chắn đc là lúc nào có. Chờ tuần vừa rồi cũng ko thấy có kết quả, chả bít tuần này có không nữa. Hjx hjx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên