MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

sáng nay thấy bảo thẩm định Thái Bình gọi rồi. mình pv cá nhân, chắc cũng tạch r nhưng chs cứ cố hóng làm j ko biết :))

Vị trí nào chưa có ai dc gọi thì cứ tiếp tục hi vọng thôi. Bạn mình hôm qua dc gọi đi PV hỗ trợ thẻ. Nó cũng bảo chậm là cuối tuần sau có kết quả toàn bộ.

Hôm trước mình PV, chị ấy hỏi là nếu không đỗ, có công việc khác là Hỗ trợ thẻ em có làm không?,..... thế mà cuối cùng vị trí khác cũng chẳng thấy đâu.... chắc thôi, ngừng hóng topic này tại đây!

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

*oimeoi* sao chưa thấy vị trí HCTH đc gọi vậy trời? đau tim quá, và cũng chúc mừng các bác đã đỗ MB :D em về làm nông dân tiếp vậy :v

- - - Updated - - -

Bạn gì ới, nếu bạn của bạn có đc MB gọi thì nhớ thông báo lên thớt này cho bọn tớ biết với nhé :) thanks :D
M thì nghĩ khác, có thể là vị trí HCTH chưa gọi.
Vì danh sách thì chưa công bố trên website, nên chắc 2 bạn kia đều thấy chưa được gọi tưởng là tạch thôi.

- - - Updated - - -

bạn em_day123 pv vị trí HCTH hay GDV thế bạn ới? thấy có người bảo bạn pv HCTH nhỉ?
:D. PV GDV cùng nè, chán quá nhỉ

Vừa nghe tin vị trí HCTH ở Bắc Giang có 4 ng đi pvan vong cuối và chả ai đỗ cả vì vị trí đấy đã được cơ cấu vào rồi? Vậy thì họ gọi ng ssi thi làm gì cho mất công ng ta ra, đã thế còn pvan 2 lần ra vẻ công bằng lắm. Haizz cuối cùng thì cũng như các nơi thôi, ko bao giờ tìm thấy công bằng đâu, vẫn là câu quen thuộc : Thi làm gì, cơ cấu cả rồi. ^:)^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên