MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Có tin hót cho mọi người đây. Chi nhánh Hà Tĩnh vị trí GDV đã gửi mail trúng tuyển cho các ứng viên từ hôm qua rồi nha

*Lưu ý: ko gọi điện trực tiếp và phải confirm lại trước 12h sáng mai là có nhận công tác không nếu ko thì chưa biết có được pass ko :-w
Mọi người vào check mail để tránh việc không may xáy ra

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

thế còn KHCN thì ntn ah cậu

- - - Updated - - -

Có tin hót cho mọi người đây. Chi nhánh Hà Tĩnh vị trí GDV đã gửi mail trúng tuyển cho các ứng viên từ hôm qua rồi nha

*Lưu ý: ko gọi điện trực tiếp và phải confirm lại trước 12h sáng mai là có nhận công tác không nếu ko thì chưa biết có được pass ko :-w
Mọi người vào check mail để tránh việc không may xáy ra
thế KHCN thì ntn ah cậu ??????????????

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Cơ bản c e mình ứng tuyển vị trí hót quá, khổ. Chán từ sáng tới giờ chưa hết. tính ra hồ hóng gió và xả quá đi c à. hức hức

- - - Updated - - -

haha. uhm. Bắc Giang mà. và như chị Hạnh nói rồi đấy. 4 người thì cả 4 out. her her. vậy thì còn gọi cái zề nữa hả nàng ơi
Thế mà cứ tưởng em_day123 thi CN Hà Tĩnh.

thế còn KHCN thì ntn ah cậu

- - - Updated - - -

thế KHCN thì ntn ah cậu ??????????????

KHCN chưa thấy ai được gọi cả. Chắc họ gọi theo từng vị trí
Cậu cứ chờ điện thoại và check mail hằng ngày nhé

KHCN chưa gọi hay sao mà chưa thấy tin tức j ka..chơ đợi tiếp..mong là họ gọi theo vị trí

Ôi. mình lúc nãy con bạn thi GDV nhận dc mail báo đỗ, mình vào check thì k có. Buồn thối ruột.
Nghe bạn nói lại có thêm tí hi vọng rồi. Hehe

Ôi. mình lúc nãy con bạn thi GDV nhận dc mail báo đỗ, mình vào check thì k có. Buồn thối ruột.
Nghe bạn nói lại có thêm tí hi vọng rồi. Hehe

:) Bạn thi chi nhánh nào đấy? Có vẻ như là mấy đứa bạn mình thi MB lần này ko có đứa nào theo dõi topic này

:) Bạn thi chi nhánh nào đấy? Có vẻ như là mấy đứa bạn mình thi MB lần này ko có đứa nào theo dõi topic này

Mình thi HT. KHCN. Có khi hôm trước PV gặp bạn cũng nên. ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên