MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

MB Thái Bình với bắc giang k có động tĩnh j vậy trời..mỗi MB hà tĩnh có biến là sao.. lại toàn biến bất ngờ PV lần 2 thế này..đau tim quá

- - - Updated - - -

mọi người ơi, t vừa đc gọi điện bảo chiều mai đến trao đổi tiếp về vị trí, họ PV lần 2 à mn?
t thi thẩm định ở HT @@

bạn chi nhánh hà tĩnh ak..họ gọi ra hội sở pv hay tại tỉnh hả bạn

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

bạn chi nhánh hà tĩnh ak..họ gọi ra hội sở pv hay tại tỉnh hả bạn[/QUOTE]

t đang ở HN nên họ bảo lại hội sở luôn, b cũng ở HT à?

t đang ở HN nên họ bảo t đến Cát Linh luôn, họ bảo c chuyển sang vị trí khác à? thế tình hình pv cậu tn?

Chắc họ nghĩ tớ đang ở HT nên pv trực tuyến luôn. Tình hình cũng không biết thế nào vì tớ cũng có nói rõ nguyện vọng muốn làm vị trí cũ. Thời gian là bao giờ pv hả cậu?

họ hẹn mai c à, thế họ hỏi nhiều về chuyên môn ko c?

Chuyên môn thì cũng bình thường thôi. Họ như muốn thử xem mình có thực sự mong muốn gắn bó không.
Giống như là 1 lần confirm lại. Cũng có hỏi qua những cái trước đây mình đã làm và định hướng tương lai xa thế nào.
Mình nghĩ là ko phải chuẩn bị nhiều đâu. Hi vọng là trở thành đồng nghiệp ở cùng chi nhánh :)

b boyguitar trc đây đã đi có kinh nghiệm NH gì chưa

Chắc họ nghĩ tớ đang ở HT nên pv trực tuyến luôn. Tình hình cũng không biết thế nào vì tớ cũng có nói rõ nguyện vọng muốn làm vị trí cũ. Thời gian là bao giờ pv hả cậu?

Chỉ có Vị Trí thẩm định ở Hà tĩnh gọi pv lần 2 thui ak..TB , BG im hơi thế nhỉ, các vị trí khác sao rồi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,830
Thành viên mới nhất
morbidangelmerc
Back
Bên trên