MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Phải vào đính chính với mọi người tí. Hôm qua chị kia gọi bảo vị trí QHKH hết slot rồi. Mai chị sẽ phỏng vấn em để có gì chuyển sang vị trí hỗ trợ thẻ. Mình lại nghe hỗ trợ thẻ nên ko hứng thú lắm cũng chả để ý kỹ :D
Vừa gọi phỏng vấn trực tuyến qua điện thoại xong. Mình xin tường thuật tóm tắt lại:
Có khoảng 3 người thay nhau hỏi tầm 20p. Mình cũng cà kê đá sang vị trí em làm tốt nhất vẫn là QHKH nhưng sẽ cố gắng ở mọi vị trí. Cuối cùng các chị hỏi có câu hỏi gì cho các chị ko. Mình hỏi là bao giờ có kết quả và bao giờ sẽ đi làm
Các chị trả lời là "sớm nhất thì 1 tuần nữa tính từ hôm nay là sẽ có danh sách trên trang web và sẽ có lịch đi làm luôn"

Nên tuần này mọi người cứ bình tĩnh đã nhé. Sory vì hôm qua nóng vội quá làm mọi người hoang mang :)

bạn ở chi nhánh nào thế..vậy là phải sang tuần sau mới công bố kết quả ak..lại phải chờ đợi dài rùi..hic.

Vậy là lại đơi tiep 1 tuần nữa rùi ^^
Phải vào đính chính với mọi người tí. Hôm qua chị kia gọi bảo vị trí QHKH hết slot rồi. Mai chị sẽ phỏng vấn em để có gì chuyển sang vị trí hỗ trợ thẻ. Mình lại nghe hỗ trợ thẻ nên ko hứng thú lắm cũng chả để ý kỹ :D
Vừa gọi phỏng vấn trực tuyến qua điện thoại xong. Mình xin tường thuật tóm tắt lại:
Có khoảng 3 người thay nhau hỏi tầm 20p. Mình cũng cà kê đá sang vị trí em làm tốt nhất vẫn là QHKH nhưng sẽ cố gắng ở mọi vị trí. Cuối cùng các chị hỏi có câu hỏi gì cho các chị ko. Mình hỏi là bao giờ có kết quả và bao giờ sẽ đi làm
Các chị trả lời là "sớm nhất thì 1 tuần nữa tính từ hôm nay là sẽ có danh sách trên trang web và sẽ có lịch đi làm luôn"

Nên tuần này mọi người cứ bình tĩnh đã nhé. Sory vì hôm qua nóng vội quá làm mọi người hoang mang :)

mọi người ơi, t vừa đc gọi điện bảo chiều mai đến trao đổi tiếp về vị trí, họ PV lần 2 à mn?
t thi thẩm định ở HT @@

Muốn xỉu luôn, đợt này MB hay vậy trời.
Hôm trước thì pv lần 2 với riêng vị trí HCTH, giờ lại pv riêng để chuyển sang vị trí khác :(

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Làm chuyên viên hỗ trợ thẻ cũng được mà boy... lương cũng ok phết đấy. mà công việc cũng nhàng nhàng mà
Công việc nhàng nhàng nên mình không thích đấy. Sợ làm việc này lại ngu người ra. Haizzzz

- - - Updated - - -

bạn ở chi nhánh nào thế..vậy là phải sang tuần sau mới công bố kết quả ak..lại phải chờ đợi dài rùi..hic.

Chi nhánh Hà tĩnh bạn ạ. Mọi người cứ làm tốt công việc của mình chờ kết quả thôi. Hi vọng nhiều là buồn cũng nhiều đấy :)

mới biết có 2 bạn được gọi đi trao đổi về vị trí thẩm định. còn ai thi thẩm định mà được gọi nữa không nhỉ?

t đang ở HN nên họ bảo t đến Cát Linh luôn, họ bảo c chuyển sang vị trí khác à? thế tình hình pv cậu tn?

Hix. Mong là họ chỉ gọi cho những người họ định tuyển sang vị trí khác. K biết những người trúng tuyển KHCN đã dc ggọi chưa nữa. Lo quá đi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,830
Thành viên mới nhất
morbidangelmerc
Back
Bên trên