MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Các anh chị làm nhanh nhanh mà tập trung cho đợt tuyển mới các chi nhánh với Hội sở chứ nhỉ ;))

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

vị trí HCTH thì còn 4 nhé.
baha m muốn hỏi 1 chút: hôm qua đi pv lần 2, ở hội sở còn bao nhiêu người? m muốn biết vị trí HCTH còn bao nhiêu đối thủ?

- - - Updated - - -

tức là sẽ nộp lại hồ sơ 1 lần nữa hả b? chắc sắp có đợt tuyển mới nhỉ? cơ mà vì trí HCTH như của tớ chắc k tuyển đâu :(
Các anh chị làm nhanh nhanh mà tập trung cho đợt tuyển mới các chi nhánh với Hội sở chứ nhỉ ;))

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

- - - Updated - - -

tức là sẽ nộp lại hồ sơ 1 lần nữa hả b? chắc sắp có đợt tuyển mới nhỉ? cơ mà vì trí HCTH như của tớ chắc k tuyển đâu :(
nếu trượt lần này thì 6 tháng sau mới đc apply tiếp mà bạn.

- - - Updated - - -

Oh, thế thì hay nhỉ. Đợt pv HCTH_Hà Tĩnh lần 1 có tổng là 7 người, pv lần 2 = 4 người pv ở Hội sở + 2 người pv ở Vinh = 6 người, sao vẫn còn nhiều thế nhỉ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,018
Thành viên mới nhất
House of Pain M
Back
Bên trên