MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Đúng là vị trí nhân viên hành chính tổng hợp đã đc gọi để pv lần 2 rồi cả nhà nhé. it's me :v còn các vị trí khác thì tớ k biết có phải pv lần 2 không nữa :( thấy hơi hồi hộp và hơi lo lắng chút, cũng cảm thấy phần thủ tục hơi lằng nhằng :v (sao phải pv tận 2 lần???) lần này phải ra tận Hội sở để pv, và chính xác là 3h chiều, thứ 5 ngày 31/10. chúc tớ may mắn đi :D (nhưng chắc sẽ trượt thoai) =)) không biết đối thủ của tớ là ai, nhưng ngày mai chắc sẽ gặp nhau tại 21 Cát Linh =))
uầy, chúc mừng bạn trc nhé, chúc mai thành công, nhớ hỏi lun hộ tụi tớ xem các vị trí # có pv lần 2 ko nhé, và bao h có kq nhé ! fighting!

lúc được gọi đi thi thì chả thi, vì lần ấy không ôn gì. lần này MB tuyển em lại đăng ký thi thái nguyên, lần trước thi thái bình bắc giang có ai thi giao dịch viên, nhớ đề thi thế nào bảo em với. thank ạ

Đúng là vị trí nhân viên hành chính tổng hợp đã đc gọi để pv lần 2 rồi cả nhà nhé. it's me :v còn các vị trí khác thì tớ k biết có phải pv lần 2 không nữa :( thấy hơi hồi hộp và hơi lo lắng chút, cũng cảm thấy phần thủ tục hơi lằng nhằng :v (sao phải pv tận 2 lần???) lần này phải ra tận Hội sở để pv, và chính xác là 3h chiều, thứ 5 ngày 31/10. chúc tớ may mắn đi :D (nhưng chắc sẽ trượt thoai) =)) không biết đối thủ của tớ là ai, nhưng ngày mai chắc sẽ gặp nhau tại 21 Cát Linh =))
Lúc đầu đang bán tín bán nghi cái thông tin pv lần 2 nhưng hóa ra thật :(
Con bạn mình mới báo tin cho m biết là chiều nay (thứ 5 ngày 31/10) sẽ ra Vinh pv lần 2 cho vị trí "hành chính tổng hợp".
Hic, ko biết là mỗi vị trí đó pv lần 2 hay tất cả các vị trí đều thế mà mình ko được gọi :((

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Bạn ở chi nhánh nào vậy?

- - - Updated - - -

bạn meoamout cũng được gọi đi pv lần 2 à? bạn pv vị trí nào? bạn m ở CN Hà Tĩnh[/QUOTE
Hình như có mỗi vị trí HCTH bị gọi pvan lần 2 thì phải

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Bạn ở chi nhánh nào vậy?

- - - Updated - - -

bạn meoamout cũng được gọi đi pv lần 2 à? bạn pv vị trí nào? bạn m ở CN Hà Tĩnh[/QUOTE
Hình như có mỗi vị trí HCTH bị gọi pvan lần 2 thì phải
Thế là bạn cũng HCTH à?
Tam thời đỡ giảm thọ một chút

Tất cả mọi lần tuyển dụng đều chỉ pv 1 lần mà..lần này chắc chỉ mỗi hành chính tổng hợp đi pv lần 2 thôi..dễ là mai có kết quả lắm

Back
Bên trên