MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Bắc Giang tuyển 28/250 ứng viên thôi bà con nha :D

thế này chak là trừ các chức danh quản lý ra thì các vị trí còn lại chak tuyển mỗi 2 người

- - - Updated - - -

kể ra đây sợ mình bị hủy kqua quá =)))

kinh nghiệm là ko được dùng máy tính điện thoại, nhưng dùng calculator của máy tính đang thi :))

Mình nghe nói các bạn mở tab ra đánh google,thậm chí vào cả UB, mình thật sự rất bức xúc vì như thế không công bằng cho những người làm bài chân chính, ngay cả thi viết đợt 1 hết sức đông đảo mình cũng chưa nghe nói đến hiện tượng này bao h cả, không hiểu ngay từ lúc thi đầu vào các bạn đã gian dối thì khi làm việc còn những việc gì xảy ra nữa, ngành ngân hàng và thậm chí cả trong trường học đều được các thầy cô dạy về rủi ro đạo đức, thế mà mình thấy thật thất vọng với nhiều bạn quá, mặc dù các bạn đều học những trường ngon, thậm chí tốt nghiệp bằng giỏi đấy, hic....

kinh nghiệm là ko được dùng máy tính điện thoại, nhưng dùng calculator của máy tính đang thi :))
ớ, trước khi thi t cũng nghĩ dùng caculator, nhưng vào thi rồi cũng chả sờ đến, cắm mặt vào tính hoa cả mắt =))
chi nhánh mới tuyển 28 chỉ tiêu thôi ak..chắc tầm 35-40 chứ nhỉ

Tớ nghĩ 28 là quá nhiều ấy, ko thể nào 35-40 đâu. Cơ mà càng nhiều thì càng tốt [-O

t cũng thế nè bạn ! gọi điện hỏi thì mấy chị cứ bảo điện số máy lẻ này sang số khác.kết cục ko hỏi đc gì

ớ, trước khi thi t cũng nghĩ dùng caculator, nhưng vào thi rồi cũng chả sờ đến, cắm mặt vào tính hoa cả mắt =))

Tớ nghĩ 28 là quá nhiều ấy, ko thể nào 35-40 đâu. Cơ mà càng nhiều thì càng tốt [-O
MB thì thường xây chi nhánh ở các tỉnh rất to và hoành tráng nên tớ nghĩ nhân viên cũng fai nhiều..hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên