MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Mình nhớ 1 câu sác xuất như thế này: Ko dùng máy tính có lẽ mình pải tích tịch tình linh tinh!;)
Tiền gửi thanh toán: 1.500 tỷ LS: 2.5%
Tiền gửi TK: 1.200 6.5
Tiền gửi TCTD: 600 6
Kỳ phiếu: 1.000 6.8
Trái phiếu: 800 7
Vay TCTD: 200 6
Vay NHNN: 100 6.2
Vốn: 50
Tính chi phí trả lai

đáp án 5,43 thì phải

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

c ơi, cho mình hỏi vậy chắc để giao dịch viên với kế toán, quan hệ khách hàng cũng giống nhau hết ah? chứ ko phải tách riêng như trên UB nhỉ
ừ sáng nay GDV và KT ngồi cùng phòng c à, sáng thi bỏ nhiều, chiều nghe nói thi đầy đủ lắm

- - - Updated - - -

vào phòng thi ( phòng máy ) đc phát 1 mẩu giấy khi Mã số và mật khẩu => nhập vào để đăng nhập, sau đó làm bài online
c ơi, thế có phân biệt để giữa giao dịch viên, khcn, thẩm định ko hay thi chung nhau tất

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

c ơi, cho mình hỏi vậy chắc để giao dịch viên với kế toán, quan hệ khách hàng cũng giống nhau hết ah? chứ ko phải tách riêng như trên UB nhỉ

- - - Updated - - -

c ơi, thế có phân biệt để giữa giao dịch viên, khcn, thẩm định ko hay thi chung nhau tất

đề có 1 số câu dạng hiểu biết chung thì khá giống đấy, còn 1 số câu về nghiệp vụ thì khả năng khác nhau, như hnay mình đi thi cùng bạn mình nó thi Kế toán, ra tra thì thấy 1 số câu cũng giống nhưng 1 số câu khác hẳn về mảng nội dung nên mình nghĩ là có sự khác nhau

Back
Bên trên