MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Mình gửi mail sau đúng 2p là có thư trả lời tự động, bạn nào ko nhận đc thư phản hồi thì xem lại hồ sơ và tên file cũng như tiêu đề đã chính xác chưa? Mình nghĩ có thể do sai chỗ nào đó nên máy tính ko thể xác nhận và phản hồi lại đc thôi. Mình gửi mail nhiều lần và lần nào cũng có thư phản hồi, nhưng quan trọng là có đc gọi phỏng vấn hay ko thôi ^^~

Hót nhở, tuyển nguyên đội hình 1 chi nhánh. Sơ cua ra QHKH mỗi tỉnh cũng phải lấy 8-10 người:)

mình và cả mấy ng bạn nữa đợt trước cũng gửi k có mail rep tự động đâu nhưng vẫn được gọi đấy mọi ng ah, k lo đâu

Trong danh sách thi tuyển đợt trước vẫn có những bạn học dân lập. Quan trọng là qa vòng hồ sơ, vào trong thì ai cũng như ai hết.

mọi người ơi cho mình hỏi downl mẫu thông tin ứng viên theo mẫu của MB ở đâu vậy? mình tìm mãi mà chả thấy mẫu thông tin ứng viên ở đâu cả =((

trên trang Web của MB chứ đâu. có cả bản tiếng anh và tiếng viẹt mà, mình nhớ là trong muc thông tin tuyển dụng đó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên