MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Vừa nghe được thông tin là RM và GDV sẽ được gọi trước, còn các vị trí non-RM sẽ gọi sau. Nên các đ.c cứ bình tõng nhé. (nói thế chứ mình cũng đang sôi sùng sục lên ùi. huhu)

Vừa nghe được thông tin là RM và GDV sẽ được gọi trước, còn các vị trí non-RM sẽ gọi sau. Nên các đ.c cứ bình tõng nhé. (nói thế chứ mình cũng đang sôi sùng sục lên ùi. huhu)

thông tin đâu đấy bạn..gọi sau thì cũng chỉ gọi trong hnay thôi nhỉ

MÀ RM là vị trí gì thế? thông tin chính xác ko bạn?

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

thông tin đâu đấy bạn..gọi sau thì cũng chỉ gọi trong hnay thôi nhỉ

uhm. chính xác là trong tuần này sẽ biết hết

- - - Updated - - -

MÀ RM là vị trí gì thế? thông tin chính xác ko bạn?

RM là vị trí QHKH ấy chị

- - - Updated - - -

Chị cũng tập xác định từ hum qua cơ :(

Em thì xác định từ mấy hôm trước, nhưng vẫn ko muốn tin lắm vì chưa phải câu trả lời chính xác, hôm nay thì thôi rồi. xong luôn.

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

uhm. chính xác là trong tuần này sẽ biết hết

- - - Updated - - -

RM là vị trí QHKH ấy chị

- - - Updated - - -

Em thì xác định từ mấy hôm trước, nhưng vẫn ko muốn tin lắm vì chưa phải câu trả lời chính xác, hôm nay thì thôi rồi. xong luôn.

Nhưng là KHCN hay KHDN hả c? tại chỉ thấy 1 số bạn KHDN lên tiêng còn chưa thấy KHCN ở chi nhành nào thông báo được gọi cả.

Ờ, nói chung là trong tuần này sẽ có từ A-Z luôn nhé. Nếu tuần này mà ko thì thôi ko hy vọng nữa các bác à. Em thì em tập xác định rồi. xong rồi, và giờ thì em vẫn chả làm được việc gì ngoài ngồi hóng cái topic này

Ờ, nói chung là trong tuần này sẽ có từ A-Z luôn nhé. Nếu tuần này mà ko thì thôi ko hy vọng nữa các bác à. Em thì em tập xác định rồi. xong rồi, và giờ thì em vẫn chả làm được việc gì ngoài ngồi hóng cái topic này

bạn vị trí jmaf đã tập xác định rồi thế..KHCN chưa thấy bạn nào lên tiếng cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back