MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Quyết định nghỉ việc để có thời gia ôn và đi thi MB
Bây h gạo hết, tiền hết rồi, Mb vẫn chưa có thông báo j, hòng dài cổ ra.
Mau mau UP cái danh sách trúng tuyển lên đi, ko có tên mình cũng được, để còn quyết tìm việc khác ko do dự.

PLEASE!

đằng nào cũng nghỉ việc rồi, bjo cứ apply và đi thi tiếp. Như mình hôm đi thi MB là cũng đang chờ VP, xong rồi pvan MB hôm thứ 2 thì thứ 3 đc gọi lên VP ký thư mời luôn đấy :D đừng lãng phí time cứ ngồi chờ chứ

Thôi cứ tiếp tục công cuộc tìm việc chứ chờ trong vô vọng thế này nản lắm. Như tớ này ^^ vẫn cầm 1 xấp hồ sơ đi tìm việc luôn và ngay sau hum thi, dù vẫn hóng kết quả ở đây ;))

Chị ới. em tưởng chị đang làm tổ chức phi chính phủ gì đó? ổn lắm mà. Vẫn muốn xin chỗ khác nữa hả?

0432484217 vừa gọi, đang hi vọng là MB thì ra là điện mời dự khai trương cửa hàng thể hình dành cho nhân viên BIDV :))

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Vì ở các tổ chức PCP thì tính chất công việc là dự án, nên hết dự án là hết việc, chả lẽ lại dài cổ chờ dự án tiếp, phải xách hồ sơ lên mà tìm việc chứ em. :-? ngồi chờ thì lấy gì để sống tiếp, hic
Chị ới. em tưởng chị đang làm tổ chức phi chính phủ gì đó? ổn lắm mà. Vẫn muốn xin chỗ khác nữa hả?

- - - Updated - - -

0432484217 vừa gọi, đang hi vọng là MB thì ra là điện mời dự khai trương cửa hàng thể hình dành cho nhân viên BIDV :))

Khai trương có đc giảm gia ko vậy? khai trương ngoài HN ah

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Vì ở các tổ chức PCP thì tính chất công việc là dự án, nên hết dự án là hết việc, chả lẽ lại dài cổ chờ dự án tiếp, phải xách hồ sơ lên mà tìm việc chứ em. :-? ngồi chờ thì lấy gì để sống tiếp, hic

hì. vậy hả chị. thế lại chờ đợi tiếp thôi

lại 1 ngày dài,....... trôi qua
Cứ thấy số điện thoại lạ là lại tim đập thình thịch, mún rớt ra ngoài
Chả biết thế nào chứ bệnh tim mất thôi

moi nguoi binh tinh di.hom nay t goi cho chi lam o phong tuyen dung.chi y bao hoi dong van dang cham va chua co ket qua j

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên