MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Biết là "cái gì mới nó cũng phải từ từ" nhưng 3 lần m nhận được thông tin thì chắc k phải nửa năm mới có kq đâu.
Lần 1_Thi viết: anh trông thi đã có màn giới thiệu về MB, MB chi nhánh HT, dự kiến sẽ đi vào hoạt động vào quý IV/2013
Lần 2_Phỏng vấn: cuối buổi m có hỏi thì chị pv nói: 7-10 ngày sẽ có
Lần 3_Phỏng vấn lần 2 (bạn m_vị trí HCTH): khả năng sẽ đi vào hoạt động vào tháng 12/2013 nên kết quả sẽ có trước giữa tháng 11/2013
Đúng rồi đó bạn. MB Hà Tĩnh sẽ đc mở vào tháng 12/2013, vì thế nên kiểu gì cũng có kquả trước 15/11. Vì còn phải mất từ 1-2 tuần những người được tuyển sẽ ra Hội sở để đào tạo qua nữa.

đợt trc mình pv lần 2 vị trí HCTH thì chị pv mình bảo là sẽ thông báo kết quả trc khi CN đi vào hoạt động khoảng 1 tháng để còn có thời gian đào tạo, (chứ k nói cụ thể là baoh có kết quả) và có nhiều khả năng là nhân viên MB CN Hà Tĩnh sẽ đào tạo ở CN Vinh nhé các bạn hoặc cũng có thể đc đào tạo ở Hội sở. nhưng theo chủ quan mình thì khả năng cao là đào tạo ở Vinh thôi :D
Đúng rồi đó bạn. MB Hà Tĩnh sẽ đc mở vào tháng 12/2013, vì thế nên kiểu gì cũng có kquả trước 15/11. Vì còn phải mất từ 1-2 tuần những người được tuyển sẽ ra Hội sở để đào tạo qua nữa.

Vậy là vẫn chưa có kết quả.....Cứ xót ruột cả tuần nay. haizzzzzzzzzzz. chắc sẽ sớm có (Cứ tự an ủi thế cho nó nhanh đến) :D

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

sao k phải là ngày 8.11

- - - Updated - - -

B Nguyễn Khải pv MB HT à :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất