MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Đấy là thông tin từ một người mình quen, nghe bảo nó xin số của anh hôm phỏng vấn rồi gọi hỏi. Nghe đâu là thứ 5 này đi pv vị trí hành chính tổng hợp. Mình xác định là trượt rồi nên cũng k bất ngờ khi không được gọi, nếu có thể các bạn thử check bên tuyển dụng MB xem thế nào.

Đấy là thông tin từ một người mình quen, nghe bảo nó xin số của anh hôm phỏng vấn rồi gọi hỏi. Nghe đâu là thứ 5 này đi pv vị trí hành chính tổng hợp. Mình xác định là trượt rồi nên cũng k bất ngờ khi không được gọi, nếu có thể các bạn thử check bên tuyển dụng MB xem thế nào.
bạn ơi cho mình xin số của bạn kia nhé, bạn mà t5 này đi pv lần 2 đó, tks bạn nhiều!

Nghe bảo có người đã được gọi đi pv lần 2 rồi, tại Hà Tĩnh nhé!

p/s : not me :D
Ko có ý gì, nhưng thực sự thấy 2 câu này có vẻ mâu thuẫn. Câu 1_có 1 bạn được MB gọi đi pv còn Câu 2_bạn đó chủ động gọi tới MB để hỏi.
Ví như được đi pv lần 2 nữa thì m nghĩ:
1. MB gọi tới báo tin
2. MB mà chưa báo tin thì nếu thí sinh mà chủ động gọi thì chắc MB ko thể tiết lộ thông tin được.
=> Câu trả lời thứ 2 của bạn ko hợp lý

Cứ mỗi đợt tuyển dụng MB kết thúc.Các đại lý chuyên phân phối vũ khí hạng nặng(bom, mìn, lựu đạn...) lại có dịp bội thu.Xin hỏi chính sách chiết khấu của công ty mẹ cho đại lý là bao nhiêu vậy????

Cứ mỗi đợt tuyển dụng MB kết thúc.Các đại lý chuyên phân phối vũ khí hạng nặng(bom, mìn, lựu đạn...) lại có dịp bội thu.Xin hỏi chính sách chiết khấu của công ty mẹ cho đại lý là bao nhiêu vậy????
Bạn vuongto hỏi làm gì vậy, ko lẽ định thử xem công sức mấy bạn bỏ ra có đáng k à hay định tham gia cùng vậy :).
Mà dạo này an toàn lao động đang xuống cấp,cứ làm việc với mấy cái "vũ khí hạng nặng" thế thì thấy lo cho mấy bạn đó quá à :))

Nói thật, mình cũng muốn tin là thứ 5 này phỏng vấn lần 2 là tin hỏa mù. Vì đồng chí đó mà đậu đợt này còn mình out thì chỉ có nghe ca nhạc nhẹ suốt quãng đời còn lại thôi. Mình chả bỏ bom làm gì, đấy là mình nghe thế còn nếu người đó bỏ bom mình thì mình rất tiêc vì mình chưa check tính xác thực của thông tin mà đã thông báo cho các bạn.

Back
Bên trên