LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng nhiều vị trí tại nhiều tỉnh thành trên cả nước

mọi người ơi.. Cho em hỏi là cái chữ ký ở trong CV file excel đấy thì làm thế nào ạ? Mình chỉ cần gõ tên mình vào chỗ chữ ký đấy thôi ạ? Vdụ là: lan- Nguyễn Thị Lan chẳng hạn. Hic.. E mới điền CV lần đầu nên không hiểu lắm. Mng trả lời giúp e gấp với ạ! THANKS.

mọi người ơi.. Cho em hỏi là cái chữ ký ở trong CV file excel đấy thì làm thế nào ạ? Mình chỉ cần gõ tên mình vào chỗ chữ ký đấy thôi ạ? Vdụ là: lan- Nguyễn Thị Lan chẳng hạn. Hic.. E mới điền CV lần đầu nên không hiểu lắm. Mng trả lời giúp e gấp với ạ! THANKS.
M lần nào cũng điền như vậy hết bạn ạ: Tên - Họ và Tên

Với cả cho em hỏi là mình nộp mỗi file excel mẫu đơn ứng tuyển của ngân hàng qua mail thôi ạ? Hay là gửi đính kèm thêm cả các chứng chỉ và bằng vào trong mail nữa ạ?

Sao không có ai trả lời vậy? em gửi mail rồi mà không thấy mail ngân hàng nó rep lại tự động. :( Chẳng biết người ta có nhận hay không nữa :((

mình nộp bên này nhiều lần rồi, nhận được mail reply mà chả thấy tin tức gì luôn, ko biết là có tuyển thật ko nữa hay do cái cv của mình tệ quá nữa....:((

toàn đăng tuyển tòa lao chả có cơ sở tất cả các chi nhánh đã đủ người đi vào hoạt động hết rồi làm gì còn suất nào nữa mà vào.. cứ mơ đi ......................... VD: chi nhánh yên bái có lịch thi viết 2/1/2014 ...và 19/2 khai trương ... đi vào hoạt động rồi đã đủ nhân viên tuyển làm cái gì nữa

Các bạn cho mình hỏi vị trí Kiểm Soát Giải Ngân tại Hà Nội đã có bạn nào đi làm chưa nhỉ?

mình đc gọi phỏng vấn hôm nay có ai đc gọi k? không biết liênviet pv sơ loại thế nào mọi nguoi oi

có bạn nào phỏng vấn LV chiều nay vị trí chuyên viên khách hàng ở 135 xã đàn không nhỉ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên