Không, mình thi ngày 27.5, 28.5 phỏng vấn, 2.6 thông báo lên chi nhánh gặp mặt, xong chiều đó offer lương luôn. Giờ mình chờ mail để đi làm thôi :))
có phỏng vấn gì nhiều không ban,thi viết bao nhiêu là qua nay mình làm trên máy được 35/50 câu @@!

Mon
quên 35/60 câu.thế là qua hả bạn.bạn pv ở đâu thế.khó không. :D
mình pv lần 1 ở NTMK, tuỳ người à, có người 5 mins, mình thì pv 35mins lận. 2.6 mình được gọi xuống chi nhánh pv khoảng 30mins r trao đổi này nọ nữa. Hỏi cũng nhiều lắm nghiệp vụ, gia đình, công việc, tình huống nữa,

Mon
mình pv lần 1 ở NTMK, tuỳ người à, có người 5 mins, mình thì pv 35mins lận. 2.6 mình được gọi xuống chi nhánh pv khoảng 30mins r trao đổi này nọ nữa. Hỏi cũng nhiều lắm nghiệp vụ, gia đình, công việc, tình huống nữa,
2 lần pv cơ à,đùa mình đang ở hà nội mà cứ phải đi đi về về quê phỏng vấn với thi chết mất.còn phải nghỉ cả làm

2 lần pv cơ à,đùa mình đang ở hà nội mà cứ phải đi đi về về quê phỏng vấn với thi chết mất.còn phải nghỉ cả làm
Họ giải thích là hôm pv giám đốc chi nhánh mình k có mặt nên phải pv thêm lần nữa, mà có mình mình à, chứ bt pv 1 vòng à

chiều nay mình lại cuốc xác về quê pv....mấy bạn cho tí kinh nghiệm pv ở liên việt đi ^^~

Vậy thì mình cũng chả rõ như thế nào nữa, buồn ghê quá ta, tưởng họ sẽ gọi đi phỏng vấn luôn chớ, cơ mà mình có hỏi chị coi thi hôm đấy, thì chị bảo tầm hơn 1 tuần có kết quả, nhưng rất tiếc đến giờ cũng ko có? ko biết là như thế nào? thế bạn phỏng vấn đợt thi test 5/6 rùi à
Mình cũng test 5/6 đây, cũng 72% mà chưa thấy gì. Hôm đấy hỏi chị nhân sự thì bảo tầm 1-2 tuần có kết quả. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên