LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng các vị trí cho PGD Bưu điện trên TOÀN QUỐC [22.05.2016]

bạn ơi.nhưng trên thông tin tuyển dụng.họ yêu cầu mình gửi vào gmail của chi nhánh.giờ gửi hết rồi, lại hết thời hạn.biết sao giờ...T.T
Bạn ơi bạn gọi điện lên phòng nhân sự của Liên Việt hỏi xem. Tớ cũng chưa nhận được phản hồi đi thi tuyển gì cả.

M thì vừa nhận được mail mời đi pvan sơ tuyển hnay xong. nộp hôm 20/5 hnay họ mới gọi :)

mn ơi.hôm nay em nhận được điện thoại của chi nhánh.em ban đầu nộp vị trí chuyên viên khách hàng, nhưng bên ngân hàng hỏi em có muốn ứng tuyển vị trí chuyên viên phát triển sản phẩm ví việt không. em bảo em chưa tìm hiểu, nên bên ngân hàng bảo em tìm hiểu rồi gọi lại để họ chốt danh sách.tìm hiểu qua rồi, em vẫn muốn làm bên chuyên viên khách hàng hơn, dù cv cũng khá tương đồng nhau.song em nghĩ họ hỏi vậy, có thể bên chuyên viên khách hàng mình k có cơ hội nên họ mới hỏi.mn tư vấn giúp em với ạ.em cám ơn

Minh moi thi xong chi nhanh Ben Tre. Sang vao kiem tra online xong la qua phong van luon. Phong van noi chung la khong khi tro chuyen vui ve. 3ngay nua se co kq thong bao. mong se dc chap nhan ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên