LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng các vị trí cho PGD Bưu điện trên TOÀN QUỐC [22.05.2016]

Các bạn cứ yên tâm nộp hồ sơ, vì giờ LPB đang mở rộng mạng lưới rất lớn ( bằng như Nông Nghiệp bây giờ) nên công việc tuyển dụng sẽ lần lượt từng tỉnh, ko thể cùng lúc tuyển dụng cả 63 tỉnh thành cùng lúc, các bạn chờ thời gian, hiiii
vâng.em cám ơn.vì gửi vào gmail cá nhân k có phản hồi lại nên hơi lo lắng chút ạ.

vâng.em cám ơn.vì gửi vào gmail cá nhân k có phản hồi lại nên hơi lo lắng chút ạ.
Ngày trước mình thi vào, thì từ lúc nộp hồ sơ đến lúc gọi đi phỏng vấn là 1,5 tháng, tâm trạng giống các bạn, nên cơ hội các bạn là rất lớn cho mô hình phát triển mới của LPB, chỉ có các bạn có chịu khó về huyện công tác hay ko thôi!

Ngày trước mình thi vào, thì từ lúc nộp hồ sơ đến lúc gọi đi phỏng vấn là 1,5 tháng, tâm trạng giống các bạn, nên cơ hội các bạn là rất lớn cho mô hình phát triển mới của LPB, chỉ có các bạn có chịu khó về huyện công tác hay ko thôi!
vâng.em ở hà giang, trên em cũng đang tuyển để mở ở các huyện.không biết số lượng thế nào.nhưng em sẽ cố gắng.em cám ơn ạ.

Có bạn nào ở Phú Yên nhận được thông tin thi tuyển chưa vậy?

Có bạn nào ở Phú Yên nhận được thông tin thi tuyển chưa vậy?
Hiện tại Phú Yên chưa có CN, khoảng cuối năm sẽ mở, các bạn cứ nộp hs vì các pgdbd này đc nhnn ưu tiên cho lpb mở, các bạn chờ tg vì bộ phận tuyển dụng hoạt động hết công suất để đưa pgdbd ra hoạt động nhưng phải từ từ lần lượt từng tỉnh đấy bạn

Mình cung thế
Có thể là bộ phận tuyển dụng chưa sắp xếp đc tg để tuyển dụng vị trí của bạn hoặc cũng có thể hs bạn ko đạt yêu cầu thì sẽ ko đc gọi đi phỏng vấn. Nhưng bạn đừng nản có thể bạn nộp vào pgdbd đợt này bạn lại có cơ hội lớn đấy

Hiện tại Phú Yên chưa có CN, khoảng cuối năm sẽ mở, các bạn cứ nộp hs vì các pgdbd này đc nhnn ưu tiên cho lpb mở, các bạn chờ tg vì bộ phận tuyển dụng hoạt động hết công suất để đưa pgdbd ra hoạt động nhưng phải từ từ lần lượt từng tỉnh đấy bạn
Cảm ơn bạn nhiều nhé! Mình nộp online không biết có hi vọng nhiều bằng nộp hồ sơ trực tiếp không nữa. Nhưng thôi cố gắng chờ đợi tiếp vậy!

B có thể cho mình xem mẫu đơn của b đc k . Minh Noo máy lan ma ko quá dc vòng hồ sơ chân qua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên