LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng các vị trí cho PGD Bưu điện trên TOÀN QUỐC [22.05.2016]

gửi mail ứng tuyển theo mail chi nhánh đầu mối trong danh sách thì được chị chủ mail phản hồi lại bên chị hok lọc hồ sơ ứng tuyển, em gửi vào mail (địa chỉ link web ngân hàng) nhé. làm theo chị bảo, thì mail báo hok nhận diện được địa chỉ tới.
thế này người nông dân biết phải làm sao???
túm cái váy lại là lên trang web ngân hàng nộp đơn ứng tuyển trên đó, được thì được hok thì e cũng chịu

Cho em hỏi: ở hướng dẫn là -, ở ví dụ là _. Thế thì cái đúng. Em sợ sai quy định lại bị loại ngay hồ sơ , Tỉnh - Vị trí ứng tuyển - Họ và tên ứng viên (VD: Thái Bình_Giám đốc Phòng Giao dịch Bưu điện_Nguyễn Văn A)

gửi mail ứng tuyển theo mail chi nhánh đầu mối trong danh sách thì được chị chủ mail phản hồi lại bên chị hok lọc hồ sơ ứng tuyển, em gửi vào mail (địa chỉ link web ngân hàng) nhé. làm theo chị bảo, thì mail báo hok nhận diện được địa chỉ tới.
thế này người nông dân biết phải làm sao???
túm cái váy lại là lên trang web ngân hàng nộp đơn ứng tuyển trên đó, được thì được hok thì e cũng chịu
t chỉ nhận đc mail là đã nhận được thông tin của anh chi thôi

hixx, chỉ tuyển giám đốc, tín dụng và giao dịch viên ngân quỹ thui sao, hixx, k tuyển kiểm soát ư :(((((( một PGD đều phải có kiểm soát mà nhỉ, hay đặc thù nên k có

t chỉ nhận đc mail là đã nhận được thông tin của anh chi thôi

t còn chỉ nhận được mail thông báo chào mừng đến với mạng lưới nhân tài của ngân hàng, mà chả có thông tin là đã nhận được đơn ứng tuyển của mình hay chưa ý. @@

HÔM NAY MÌNH NHẬN ĐƯỢC TIN NHẮN GỌI PHỎNG VẤN CÁC BÁC Ạ. MÀ EM KHÔNG BIẾT ĐỀ THI CỦA LIIEENVIET DẠNG NHƯ NÀO NỮA

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,417
Thành viên mới nhất
agoraphobimerch
Back
Bên trên