LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng 128 vị trí trên TOÀN HỆ THỐNG trong tháng 12/2016

Nộp lâu rồi mà không thấy phản hồi. Có anh chị nào nộp ở Bình Dương không cho em xin thông tin với

Trước khi thi tuyển mình thấy có bạn nói LVB ko thông báo cho các ứng viên bị loại. Thi rồi thì tưởng chỉ những vòng đầu mới thế, chứ đến tận vòng phỏng vấn thứ 3 cuối cùng cũng ko thông báo thì có lẽ hơi tệ.

Trước khi thi tuyển mình thấy có bạn nói LVB ko thông báo cho các ứng viên bị loại. Thi rồi thì tưởng chỉ những vòng đầu mới thế, chứ đến tận vòng phỏng vấn thứ 3 cuối cùng cũng ko thông báo thì có lẽ hơi tệ.
vòng cuối trượt k có mail báo đâu bạn ah, ngân hàng nào chả thế, từ bidv, vietcom, MB,...Chỉ có tpbank trượt có mail báo thôi , sau 3 -5 ngày k thấy gọi thì xác định là trượt.

Hi a, ở chi nhánh An Giang đăng tuyển lâu rồi vẫn thấy để đang tuyển, e nộp đơn k thấy phản hồi k biết còn thời hạn k nhỉ, có hy vọng k đây
Mình cũng ứng tuyển ở AG. Ứng tuyển lần 1 vào tháng 8 đến 16/9 mới đc mail và sms đi pv với thi, nhưng do bận ngay ngày đó ko thể dự đc nên đến 13/10 mình ứng tuyển lại. Đến bây giờ 1/1 vẫn ko thấy báo đi pv và thi. Ko biết thế nào mà để " đang tuyển " suốt mà ứng viên đã ứng tuyển lâu mà ko thấy thông báo gì.

Có bạn nào nộp hồ sơ tại Ninh Thuận ko?, mình nộp mà giờ chưa thấy tin tức phản hồi gì cả. ahuhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên