Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn cho mình hỏi CN Mỹ Hào- Hưng Yên đã có kq chưa? bao giờ thì bắt đầu đi làm vậy?

bạn @lovezuloveme khá là giống với hotdog à nhầm hotboy Kenny Sang. mình tin chắc mình chỉ là 1 trong số rất, rất nhiều người khó chịu vs những cmt của bạn. bạn làm ơn đừng làm phiền mọi người bàn luận chủ đề chính bằng cách cmt lảm nhảm về BIDV của bạn nữa. vào topic nào cũng gặp bạn la liếm, nào là lovezuloveme đã nói là chuẩn, nào là lovezuloveme là huyền thoại, bla blo tào lao xích thố. bạn đã là cái khỉ mốc gì trên cuộc đời này mà xàm xí vậy.
cứ đang tập trung theo dõi topic gặp mấy cái cmt nhảm của bạn là tui tụt hết cả hứng đọc tiếp. xin lỗi nói thẳng là TÔI GHÉT BẠN ĐÉO THỂ CHỊU ĐƯỢC
Bình tĩnh a ơi :D

vụ này a phát hiện ngay từ hôm nhận thư mời nhận việc mà chưa có cơ hội hỏi rõ ràng. chú cứ bình tĩnh, có gì a thông tin cho
e thì chả quan trọng chuyện này đâu, cơ mà đang rảnh vào đọc cmt của các cn khác đều trên 75, vs 85 nên e mới hỏi . :D

Vâng cn e thử việc cho qua phòng bán lẻ hết bác ợ, còn phòng bán lẻ chắc là KHCN rồi.

Cụ thể thì chắc để hôm sau hỏi phòng hc chứ bây giờ mình cũng ko biết. Nhưng như vậy khá là cao đấy ạ chính thức thì gdv bậc 5, KHCN bậc 6, KHDN bậc 7.
Ừa, hy vọng đc 85%(bậc 7 -1) :))))))))))))))))))))))))

Bạn nào chi nhánh Hải Dương cho mình biết là có kết quả chưa vậy? Chờ dài cổ không thấy thông tin gì :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline