Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
à, không có vòng loại nào nữa đâu.

CN 4 tuyển thêm chỉ tiêu đó.

Do phỏng vấn chéo các chi nhánh nên ban giám đốc CN 4 muốn gặp nhân sự mới để xem mặt mũi sao. Với lại bao giờ cũng phải có bữa nói chuyện với ban lãnh đạo trước khi bắt đầu ký hợp đồng và thử việc mà

Bữa đậu BIDV, cả lãnh đạo BIDV chi nhánh của mình cũng gặp nhân sự mới, sau đó được phân về các phòng khác nhau.:D

Đừng lo lắng, nhớ ăn mặc đẹp vào để đi nhận việc nha :D

mình làm ở BIDV SỞ GIAO DỊCH 2, chi nhánh Vietinbank CHi nhánh 4 cũng gần BIDV Sở giao dịch 2,
VIetinbank Chi nhánh 4 nằm ở bên này sông, BIDV Sở giao dịch 2 ở bên kia sông, đều nhìn ra Sông sài gòn cả đó,

CHi nhánh 4 đẹp mộng mơ, lương cao ngất, nợ xấu thấp, thuộc hàng VIP trong hệ thống. Đậu vào Vietinbank Chi nhánh 4 là ok rồi :D

lovezuloveme mà đã chọn chi nhánh để thi là chính xác :D
trời ơi lovezume nói thật ko vậy, tớ tưởng loại thêm nữa chứ @@ hì hì thì ra zume ở đối diện sông hả :D nhà tớ ở bên Vạn đô sát bên CN4 đây hehe hay thui hum nào zume ra rùi hú ra gặp mặt chơi ha :3 klq mà lovezume là girl phải ko :))

To thi CN Hai Duong, nhung nghe noi toan gui gam tu TƯ xuong, ca co quan quan ly gi do.. Nhuc nha cho so phan.

Bạn mình thi GDV Gia lai đậu rồi, thông tin nội bộ thôi
Thông tin nội bộ không biết bao giờ thì thông báo ngoại bộ nhỉ? Hôm mình phỏng vấn có mấy bạn con em trong nhà vietin, có bạn nào ok rùi, ới 1 tiếng với. mền đi làm chỗ khác ùi, nhưng vẫn đang hóng vietin, nên tinh thần ko vững vàng lắm. Giờ rớt hay đậu ko quan trọng, chỉ mong có kết quả cuối cùng sớm để mình ổn định thui

Thông tin nội bộ không biết bao giờ thì thông báo ngoại bộ nhỉ? Hôm mình phỏng vấn có mấy bạn con em trong nhà vietin, có bạn nào ok rùi, ới 1 tiếng với. mền đi làm chỗ khác ùi, nhưng vẫn đang hóng vietin, nên tinh thần ko vững vàng lắm. Giờ rớt hay đậu ko quan trọng, chỉ mong có kết quả cuối cùng sớm để mình ổn định thui
Mình nghĩ nay mai thôi, mình đang làm Sacom gia lai đây, nếu làm Viettin là bỏ gia lai vô SG lại :(

có bạn nào biết "group fb" là cụ thể ở đâu ko? mà một bạn nói là bên group fb đã có 1 bạn được CN Nam Sài Gòn gọi điện khiến mình hoang mang. Mình thi CN NSG. Mình PV rất tốt, mình ko tin mình rớt :(

lovezuloveme là người nổi tiếng trên ub đấy :D

hé hé, bạn @zu_000 đang nói chuyện với người nổi tiếng trên ub, một huyền thoại đến từ BIDV đấy nha :D nhiều người đang đợi BIDV tập huấn tháng 10 tại Vũng Tàu để gặp lovezuloveme đó, :D

Uhm, lovezuloveme nói thật đấy chứ, tuyển thêm chỉ tiêu, bên BIDV đợt rồi cũng có nhiều chi nhánh, như chi nhánh của lovezuloveme tuyển thêm chỉ tiêu nữa nè.

Miễn là bữa đi ký hợp đồng đừng làm gì quá trớn, nhân sự họ ghét quá đánh rớt ngay phút 90 đấy nha :D hì hì, nói đùa thôi, đậu rồi đó, :D

BIDV SGD 2 nằm bên đầu này Cầu Khánh Hội, Vietinbank CN 4 nằm bên đầu kia của Cầu Khánh Hội, cả 2 đều nhìn ra sông sài gòn, đẹp mộng mơ: D nhưng BIDV SGD 2 sắp chuyển về Vincom rồi, đã có , huhu, xa sông Sài Gòn : (((

Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ.

Đừng để Giấc mơ của lovezuloveme và @zu_000 đã thành hiện thực, nhưng không ngọt ngào :) chúc may mắn :)
hì cám ơn zume đã ủng hộ tinh thần zu nhé ^_^ hì hì hy vọng sẽ có duyên gặp zume sau này :D cơ mà câu cuối zu vẫn ko hiểu là sao :S mà zume vẫn chưa trả lời là zme b or g nữa kìa :3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc