Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình GDV Cn tỉnh, thấy trả lời cũng tạm đươc . mà mình pv buổi chiều 09/08, vừa bước vào là thấy 3 cô giám khảo, nghĩ thầm chắc xoáy lắm đây, y như rằng luôn bạn ơi
Uh, bàn đó có 3 cô nói giọng bắc đúng ko? Thấy cũng thân thiện nhưng cô ở giữa hỏi lắt léo quá, mình cug thi gdv pv chiều 09/08 nè. Trả lời cug sai nhiều lắm bạn ạ, cô ở giữa cứ nói vậy em trả lời sai rồi, thiếu rồi. Buôn ghê, chắc tại run quá nên mới quên chứ mấy cái đó mình làm kế toán hơn 2 năm rồi mình phải nắm rõ những cái cơ bản này chứ.hic. Cô nói xong mới thấy mình trả lời còn thiếu ý đó. tạch rồi.òa òa

Uh, bàn đó có 3 cô nói giọng bắc đúng ko? Thấy cũng thân thiện nhưng cô ở giữa hỏi lắt léo quá, mình cug thi gdv pv chiều 09/08 nè. Trả lời cug sai nhiều lắm bạn ạ, cô ở giữa cứ nói vậy em trả lời sai rồi, thiếu rồi. Buôn ghê, chắc tại run quá nên mới quên chứ mấy cái đó mình làm kế toán hơn 2 năm rồi mình phải nắm rõ những cái cơ bản này chứ.hic. Cô nói xong mới thấy mình trả lời còn thiếu ý đó. tạch rồi.òa òa
sao bạn đc góp ý nữa ah, mình trả lời mà anh, chị đó nghe thôi, ko góp ý gì cả :( ko biết ý họ là sao nữa.

đúng rồi đó bạn, mình chỉ toàn bị cô ở giữa hỏi thôi, còn 2 cô 2 bên thì chỉ nhìn cười, mà cô đó hỏi xoáy tới khi mình trả lời không được mới thôi, à mà mình trả lời sai còn dc cô trả lời, giải thích lại cho hiểu nữa chứ. bạn thi Cn nào vậy

đúng rồi đó bạn, mình chỉ toàn bị cô ở giữa hỏi thôi, còn 2 cô 2 bên thì chỉ nhìn cười, mà cô đó hỏi xoáy tới khi mình trả lời không được mới thôi, à mà mình trả lời sai còn dc cô trả lời, giải thích lại cho hiểu nữa chứ. bạn thi Cn nào vậy
Minh thi cn Daklak. Cô ở giữa hỏi đến khi nào trả lơi dc mới thui. Hic, có câu minh đã cố tình lắt qua ý khác rồi mà quay đi quay lại cô đó vẫn kêu cô chưa thuyết phục với câu kia, em tìm cách thuyết phục cô đi.hic. Chán gì đâu, đúng là ko ko đưa dây buộc mình. Cug tại do mình trả lời sao gợi ý ra câu hỏi đó nên mới bị bắt đó. Cô ở phía tay phải cug có hỏi mình 1 câu. Còn cô bên tay kia ngồi cười ko ak. Cuối giờ còn hỏi mình có câu hỏi gì thêm hỏi ko>?

Mấy ng pv em ko đc vui vẻ hả? Chèn ơi vậy sao pv chị trl họ toàn cười ko ah`, ko bik là cười vui hay cười chê đây nữa :(. Khi nào e có tin mừng thì lên đây báo với chị 1 tiếng nhé! Cám ơn em!!
hic...pit có nhận dc tin mừg hem nữa c ơi,lần đầ e pv,bước ra khỏi fòg pv thấy ngườn rũ riệt ra,chak ngta thix c nên mí cười tươi zạ đó :) nào có kq c cho e hay vs nha!

hic...pit có nhận dc tin mừg hem nữa c ơi,lần đầ e pv,bước ra khỏi fòg pv thấy ngườn rũ riệt ra,chak ngta thix c nên mí cười tươi zạ đó :) nào có kq c cho e hay vs nha!
Em đừng lo có kết quả là mọi ng trên diễn đàn sẽ thông báo cho bà con cùng biết mà :)

gần 20 người cơ à a. Sáng đã có 20 người nên e tưởng chỉ 20 ng vào pv, h lại gần 40 người. Cơ hội lại ít đi rồi :)
a cũng tưởng bở... thôi kệ, chả sao cả. a có được cũng ko đi làm, a đỗ bên liên việt rồi thi cái này để khẳng định lại kiến thức thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,927
Thành viên mới nhất
188bet18265