Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mi tu :(. c ơi sáng nay c pv thế nào, t vừa pv về, cũng k tốt.chắc lại đi tìm cơ hội khác thôi :(.
Chi nhánh pv 22 ng nhỉ,t hỏi nhiều về tình huống,nghiệp vụ lắm,lại là 3 chị nên ko vui tính lắm nhỉ,t trả lời xong mấy chị toàn ngồi cười như kiểu bó tay í((((. Thế c tn?

có bạn trẻ nào phỏng vấn chi nhánh Hải Phòng hay Hà Giang chưa vậy? Hay mai rồi phỏng vấn hết lượt nhỉ? :-?

Pv GDV gần 30', thấy họ gật đầu như bổ củi nhưng chả biết làm sao...., ah, nhìn đc cô ở giữa ghi từ trên xuống dưới 8-8-7-7, chẳng rõ đấy là điểm hay là cái gì. Toàn hỏi kiểu : em huy động từ nguồn nào? Lấy ví dụ về cách huy động of em?lương vtb thấp lắm, em có chấp nhận không? Đi làm về muộn lắm, em làm đc không? Phòng GD of CN xa nhà em lắm, e có đi làm nổi không? do mình đi làm rồi nên họ hỏi mấy câu truyền thống : sao em lại bỏ chỗ làm cũ?em cs làm giải ngân bao giờ không?em nhận xét về cỗ làm cũ của em như nào? Sang chỗ làm mới em có lôi kéo đc KH of NH cũ của em sang không? Nếu KH yêu cầu chi thêm ls ngoài thì họ mới gửi tiền thì em làm như nào? NH cũ của em có chi thêm cho khách bao giờ không....
Nói chung là đau hết cả đầu.
Haizzzz, hi vọng mong manh.

Chỉnh sửa lần cuối:
Pv GDV gần 30', thấy họ gật đầu như bổ củi nhưng chả biết làm sao...., ah, nhìn đc cô ở giữa ghi từ trên xuống dưới 8-8-7-7, chẳng rõ đấy là điểm hay là cái gì. Toàn hỏi kiểu : em huy động từ nguồn nào? Lấy ví dụ về cách huy động of em?lương vtb thấp lắm, em có chấp nhận không? Đi làm về muộn lắm, em làm đc không? Phòng GD of CN xa nhà em lắm, e có đi làm nổi không? do mình đi làm rồi nên họ hỏi mấy câu truyền thống : sao em lại bỏ chỗ làm cũ?em cs làm giải ngân bao giờ không?em nhận xét về cỗ làm cũ của em như nào? Sang chỗ làm mới em có lôi kéo đc KH of NH cũ của em sang không? Nếu KH yêu cầu chi thêm ls ngoài thì họ mới gửi tiền thì em làm như nào? NH cũ của em có chi thêm cho khách bao giờ không....
Nói chung là đau hết cả đầu.
Haizzzz, hi vọng mong manh.
Mắt tinh thế, mình căng hết cả mắt mà chả nhìn thấy số gì

có 3 người phỏng vấn bạn, 1 chị thư ký sẽ kêu vào, nói chung là hỏi đủ thứ hết, nghiệp vụ có, đời tư có, xã hội trong nước cũng có, thế giới chính trị có nốt lun.... nói chung lúc đầu tớ cũng hơi lo nhưng vào thấy họ cũng thoải mái, cười với mình nên lúc sau thì tự nhiên mà nói, tớ thi QHKH TD á
mình thì chỉ pv khoảng 20'. chỉ hỏi về nghiệp vụ và cách tìm kiếm khách hàng thôi! đã thế gặp cô cũng lớn tuổi hỏi về phân tích tài chính tới tấp.phải cỡ 15 phút ấy :)).khá là lo

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch