Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vâng thím, iem mới thi xong ợ.
hôm nay thi xong, leo vào cái thang máy mà nó kêu kẹc kẹc :v
làm em cảm tưởng noá sắp rớt.
Dạo này tai nạn dữ quá nên nhạy cảm lắm các thím ơi.
em có 1 chiện khá bức xúc bứt cúc, lúc em đi nộp hs thấy bên NH căn ke chiều cao dữ lắm. Hôm nay đi thi, thiệt chứ nhiều bạn còn thấp hơn cả em (em m55 hôm đi nộp van xin mãi. một bạn m54 k đc nhận luôn). có bạn nữ nhìn như m45 48 @.@
Mình phải đăng nhập vào để like cho bạn này vì những cmt diễn tả rất sinh động

thi xong vietin rồi, các thím có đi đâu xả xì chét không ợ? em đã vật vã với cái hệ thống ngân hàng và đống luật pháp chằng chéo của nó cả tuần nay rồi, hum nay quyết định đi quẩy một bữa te tua xơ mướp.
hiện giờ em vẫn đang mặc bộ đồ thanh niên nghiêm túc từ chiều, lắc lư trong pub rồi. cảm thấy trẻ hoá các thím ợ. đằng nào kết quả cũng xong xuôi rồi, có rầu rĩ gì thì cũng vậy.
p/s: hookah toàn trẻ trâu :)) và chúc các bạn mai thi thật tốt nhé, đừng run rẩy như em hôm nay hehe

vâng thím, iem mới thi xong ợ.
hôm nay thi xong, leo vào cái thang máy mà nó kêu kẹc kẹc :v
làm em cảm tưởng noá sắp rớt.
Dạo này tai nạn dữ quá nên nhạy cảm lắm các thím ơi.
em có 1 chiện khá bức xúc bứt cúc, lúc em đi nộp hs thấy bên NH căn ke chiều cao dữ lắm. Hôm nay đi thi, thiệt chứ nhiều bạn còn thấp hơn cả em (em m55 hôm đi nộp van xin mãi. một bạn m54 k đc nhận luôn). có bạn nữ nhìn như m45 48 @.@
Dạo này bạn P làm gì rồi H, lâu quá không gặp, bạn bè ai cũng có công việc hết, còn có mình mình là thất nghiệp :[[

Dạo này bạn P làm gì rồi H, lâu quá không gặp, bạn bè ai cũng có công việc hết, còn có mình mình là thất nghiệp :[[
ai vầy ta? fan hâm mộ của Hà hử? p đang làm mar bên Dệt thái tuấn đó. chỉ có H là thất nghiệp vì đeo đuổi theo ngân hàng :v

ai vầy ta? fan hâm mộ của Hà hử? p đang làm mar bên Dệt thái tuấn đó. chỉ có H là thất nghiệp vì đeo đuổi theo ngân hàng :v
Fan hâm mộ nè, mai t cũng thi nữa, mà thi bên GDV, không biết có qua khỏi dc không nữa, nghe mấy bạn nói mà thấy muốn ở nhà với mẹ luôn rồi:(

Cập nhật CN HN 83 thí sinh chọn 10. Ba đình 110 thí sinh chọn 10. Đông HN 83 thí sinh. BẮc thăng long 2. Còn ngoại tỉnh khoảng 83 người

Ca 1 xong, nói chung kết luậnl à ko nên ôn vì thấy ko đc tích sự giè, kiến thức bao quát, có khoảng 5, 6 câu là tính toán. 75 câu nghiệp vụ 45p, 41 câu tiếng anh 30p. Khó lòi hay tại mình dốt quá nhỉ?

Mà các nàng chàng cũng ko nênt hảo luận những câu ở đây, vì chả giống tí lào
bạn thi ở Kim mã à. T thi Đội Cấn qhkh cn Hà Nội là 125. Bd 125 :(

tin cập nhật từ phòng thi ( em đc miễn nên lê la ở ngoài ợ).
- tất cả những gì ôn tập theo group đã bèo dạt mây trôi.
- ca em thi toàn hỏi về tỉ số thanh toán, quyết định cho vay, các loại l/c đc sử dụng trong trường hợp nào, có 2 3 câu gì đấy là về dòng tiền ròng của doanh nghiệp, một số ít về bảo lãnh (cái này em xui nên em chả biết gì), một số về thấu chi và thẻ ghi nợ, tầm 15câu cuối là về bán hàng, hành vi khách hàng ( 5p cuối cùng em run rẩy mãi mới bấm đc vào chỮ kết thúc :v)
theo em thấy thì có ngân hàng đề thi nên chọn random, thím bavu ngồi ngay sau lưng em mÀ em nhát chết nên chẳng mần ăn đc gì cả :))
ra ngoài phòng thi thì gặp 1 thím đang cua gái mà gà vãi. Thím ấy hỏi em gái nọ ở đăk nông là đak nông với đăklăk có gần nhau hông? em nghe xong nổi máu ngứa, quay sang hỏi :"bạn bn tuổi?" "mình sinh năm 90, 24t" "hèn gì năm ĐÓ k thi tốt nghiệp môn Địa lý nên bạn k biết Đak nông tách từ Đaklak ra."
Bâyh thì thím ấy im thin thít rồi ợ. Các thím trên này nhớ học địa lý rồi đi cua gái nhé. Không thì bị iem cười đấy hehe

cu này chém gió văn hay phết nhở =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất