Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chị (hoặc anh) @lovezuloveme ơi, e theo dõi thấy chị (hoặc anh) có vẻ có nhiều kinh nghiệm :) Hì hì, e sắp ra trường, cũng mới có ý định làm banker nhưng mà chưa rõ 1 vài thông tin.
Như là nhóm trường như nào (e học Học viện tài chính ạ), với cả Phiếu thông tin ứng viên theo mẫu của VietinBank thì mình in ra viết tay hay là đánh máy rồi in ra ạ ?
Sắp hết hạn rồi mà e đang còn chưa biết làm thế nào, lần đầu tiên đi nộp hồ sơ vào bank thấy lo quá ạ :'(
bạn nộp chi nhánh nào thế, ở HN hay HCM, chi nhánh TP HN nhé, nộp mà k thu cơ vì k có chuyên ngành nào là tcnh tại hvtc cả, haizz

nhận hồ sơ xong, hồ sơ hợp lệ là được đi thi rồi, sao không nhanh miệng hỏi chị ấy là chi nhánh mình nhiều người nộp không :D
Quên mất, mà hôm nay thì lúc mình đến ko có ai cả, ngó xung quanh thì thấy xấp hồ sơ để trên bàn cũng ko dày lắm, có lẽ bị chi nhánh TPHCM hút hết rồi :)

tại sao vietinbank lại đưa ra quy định không cho thi trong vòng 6 tháng thế???
Chắc là vietin loại vì thiếu kinh nghiệm hoặc thiếu kiến thức, họ cho rằng trong vòng 6 tháng sau khi họ loại thì ứng viên ko đủ để bổ sung trình độ theo yêu cầu của họ nên họ loại sớm cho chắc chăng

Mat cong lo mo sang mang ho so di nop.va duoc ong giam doc tra ve voi ly do truong nay di thi cung ko do duoc dau?va neu do thi vao cung chi lam viec linh tinh thoi.uc che hoc mau ra.truong minh nam trong nhom 3.va ho chi nhan truong nhom 1.ma chi nhanh minh la chi nhanh loai 3 ma k nhan nhom 3.va cai ong giam doc co suy nghi ngu vl.chi co hoc sinh cac truong nhom 1 la hoc gioi thoi sao?con truong khac la ngu dot het ah?dm cai ong gd chi gioi an tien.dan den nhu m chi ngam ngui di ve va xả len ub thoi. ;(

Mat cong lo mo sang mang ho so di nop.va duoc ong giam doc tra ve voi ly do truong nay di thi cung ko do duoc dau?va neu do thi vao cung chi lam viec linh tinh thoi.uc che hoc mau ra.truong minh nam trong nhom 3.va ho chi nhan truong nhom 1.ma chi nhanh minh la chi nhanh loai 3 ma k nhan nhom 3.va cai ong giam doc co suy nghi ngu vl.chi co hoc sinh cac truong nhom 1 la hoc gioi thoi sao?con truong khac la ngu dot het ah?dm cai ong gd chi gioi an tien.dan den nhu m chi ngam ngui di ve va xả len ub thoi. ;(
bức xúc thì con gái nên hạn chế nói bậy bạn ạ, một môi trường như thế có mà lỡ vào được thì cũng lo thấp thỏm đi tù như chơi, xoắn j

các b ơi cho m hỏi hum truoc m đi nộp hồ sơ nhung joj k nhận vì bảo chua đc 6 tháng mà tròn bản dki họ k noi di ma thi thang 1 h thang 7 rui ma nhi

Ko hiểu lắm, Trường bạn thuộc nhóm 3 còn cái chi nhánh ấy nhận nhóm mấy hả bạn, theo mình đọc bạn nói thì chi nhánh ấy nhận nhóm 1, họ quy định nhóm 1 còn bạn nhóm 3 lên nộp họ ko nhận là đúng rồi, bạn chửi cái gì

Oh, mình vẫn chưa nộp hồ sơ, ko biết hôm nay or ngày mai đi nộp họ còn nhận ko nhỉ :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,696
Thành viên mới nhất
gbdt886com