Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hixx, mn cho mình hỏi học liên thông có được nộp hồ sơ viettin ko nhỉ, cũng là đại học chính quy mà, chỉ là đạo tào ngắn hạn thui @@ ?
không được đâu nhen em, vietinbank nó có chuẩn hết rồi, còn em thấy tiếc thì cứ nộp hết, nếu hok được thì xem như tốn 1 bộ hồ sơ.

Các bạn cho mình hỏi : Chi nhánh mình bắt phải công chứng các kiểu rồi thì phải cả GKSK bản gốc nữa.mà trong khi đó yêu cầu chung trên trang tuyển dụng đâu cần khắt khe như vậy?Thấy nhiều bạn chi nhánh khác cũng đâu cần đâu. Bực thật đấy
bạn ơi, bạn đi nộp chưa? họ yêu cầu giấy tờ thế nào? Sơ yếu lý lịch có thời hạn không

bảng điểm tốt nghiệp in màu, có logo chìm của trường thì cấp một lần duy nhất lúc tốt nghiệp.

Còn bảng điểm in trắng đen thì lên xin là nhà trường cấp lại bình thường(không in màu, không có logo chìm)

Chẳng có nam bắc gì ở đây, vô duyên =.=
mấy bạn thụ động quá, hỏi là tốt nhưng mà ko phải cái gì cũng hỏi, mi cứ trl làm chi cho tức...
p/s: bên ta toàn bảng điểm trắng đen thôi, chả có màu logo mẹ gì cả

Mình cũng nộp hồ sơ ở tình lẻ mà. Nói chung là khốn khổ, chạy qua chạy lại bạn ạ. Đọc trên hướng dẫn của ngân hàng đâu vậy mà bên tỉnh bắt công chứng đầy đủ hết, thêm 1 số giấy tờ khác nữa chứ :confused::confused::confused:
bạn ơi, bạn đi nộp chưa? họ yêu cầu giấy tờ thế nào? Sơ yếu lý lịch có thời hạn không
Qua tớ phải đi làm lại GKSK rồi nộp được rồi,tùy chi nhánh mà họ bắt mình nộp ntn thôi,chỗ mình nó bắt thế.hì

Cả nhà Có ai nộp ở chi nhanh Của Lò, Nghệ An không thế?
Tình hình bên đó ntn vậy???

Da dc nhan ho so. Tong cp di nop het 400k chua ke Tien lam ho so. Dc nhan la ok rui. Ko can dk 6 thang. He

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem