Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trong file "Chỉ tiêu tuyển dụng" mục "phân nhóm chi nhánh", nó có nhóm 1 2 và 3, thì 3 phân nhóm này có gì khác nhau?
và em học Đh ngân hàng ( thuộc nhóm 1) thì em có nộp vô phân nhóm chi nhánh là nhóm 2 được không?

trong file "Chỉ tiêu tuyển dụng" mục "phân nhóm chi nhánh", nó có nhóm 1 2 và 3, thì 3 phân nhóm này có gì khác nhau?
và em học Đh ngân hàng ( thuộc nhóm 1) thì em có nộp vô phân nhóm chi nhánh là nhóm 2 được không?
Đh nhóm 1nộp CN nào cũng dc. (Nếu tốt nghiep trung binh, hinh như k dc nộp CN loại 1 thì phải)

Ở mục trình đồ đào tạo (bao gồm cả PTTH) thì điền thời cấp 3 vs đh thôi à mọi người, với tích dấu vào mấy cái ô trong word làm thế nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồi tháng 12/2013 mình có apply, rồi nhận mail tháng 2 đi thi
Bây giờ nộp lại, tự nhiện VTB gửi lại cái mail đi thi hồi tháng 2 vừa rồi, vậy là sao :v

Đây là 1 bước tiến vượt bậc đê giúp bạn tới gần hơn Vs sư nghiep công hiến cho VTB. Chung tôi danh gia rất cao kiến thuc va kỹ năng của bạn.
Chúc may mắn lần...này :D
Zô nộp hồ sơ chú bảo vệ dễ thương còn chúc vượt wa được cả 3 vòng :v chi nhánh j bự chảng mà heo hút người kinh khủng :D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,805
Thành viên mới nhất
Jennette